ಮುಂಜಾನೆ ಏಳುತ್ತಲೇ ಈ ಆರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗ್ಯಗಳು ನಿಮ್ಮದಾಗುತ್ತದೆ

ಮುಂಜಾನೆ ಏಳುತ್ತಲೇ ಈ ಆರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗ್ಯಗಳು ನಿಮ್ಮದಾಗುತ್ತದೆ

ಚಾಣಕ್ಯ ನೀತಿ ಚಾಣಿಕ್ಯ ಗ್ರಂಥಿ ರಚಿಸಲಾದ ಒಂದು ನೀತಿಯಾಗಿದೆ ಜೀವನವನ್ನು ಸುಖಮಯವಾಗಿಸಲು ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಈ ಗ್ರಂಥದ ಉದ್ದೇಶವು ಮಾನವ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಶಿಕ್ಷಣ ನೀಡುವಂತಾಗಿದೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಾವು ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಾಸ್ತುಶಾಸ್ತ್ರದ ತುಂಬಾನೇ ಅಪರೂಪವಾದ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತವಾದ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಲಿದ್ದೇವೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ವಾಸ್ತುಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು ಭಾಗ್ಯದ ಬಾಗಿಲನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರೆ ಹೇಗೆ ನೀವು ಮುಂಜಾನೆ ಏಳುತ್ತೀರಾ ಆಗ ನೀವು ಎಲ್ಲದಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಈ ಆರು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮನೆಯ ಹಿರಿಯರು ಎಂದಿಗೂ ಹೇಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾರೆ ಎಂದಿಗೂ ಯಾವ ಸಮಸ್ಯೆಯೂ ಆಗಬಾರದೆಂದು ನಮ್ಮ ದೇಶ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಮಹತ್ವವಿದೆ ಎಲ್ಲಾ ವಿಚಾರಗಳು ಕೇವಲ ಒಳ್ಳೆಯದಕ್ಕಾಗಿ ಅಲ್ಲ ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರಮಾಣಿತವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಇಂತಹ ಕೆಲವು ಮಾತುಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಇವುಗಳಿಂದ ಪೂರ್ತಿ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ದಿನಗಳಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಈಗ ನಾವು ಕೆಲವು ಉಪಯೋಗಕಾರಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ್ದೇವೆ ಇವುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಕೇವಲ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಬದಲಿಗೆ ಧನ ಲಾಭದ ಜೊತೆಗೆ ಭಾಗ್ಯದ ಭಾಗಗಳು ಸಹ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಬನ್ನಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮುಂಜಾನೆ ಎದ್ದಾಗ 6 ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಯಾವು ಇದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಶಾಸ್ತ್ರವು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಮುಂಜಾನೆ ಏಳುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಎರಡು ಅಂಗೈ ದರ್ಶನ ಮಾಡಬೇಕು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಕಾಲಿಡುವ ಮುನ್ನ ಭೂ ತಾಯಿಯ ಬಳಿ ಕ್ಷಮೆಯನ್ನು ಕೇಳಲು ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಭೂಮಿಯನ್ನು ನಮ್ಮ ತಾಯಿ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಇವರು ನಮ್ಮ ಭಾರವನ್ನು ಎತ್ತುತ್ತಾರೆ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ದೋಷಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶರೀರದಲ್ಲಿಯೇ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯು ಉದ್ಭವವಾಗುತ್ತದೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಎದ್ದಮೇಲೆ ಸ್ನಾನವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಸ್ನಾನ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ಎಲ್ಲಾನದಿಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಜಪಿಸಬೇಕು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ತೀರ್ಥಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಲಭಿಸುತ್ತದೆ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಗಂಗಾಜಲವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ನೀರಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ತಾಮ್ರದ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ತುಂಬಿ ಸೂರ್ಯದೇವನಿಗೆ ಇಚ್ಛೆಯನ್ನು ತಲುಪಿಸಬೇಕು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ದಿನದ ಪ್ರಾರಂಭವು ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆತ್ಮ ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯದೇವರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಸಿಗುತ್ತದೆ

ಇದರ ಪ್ರಭಾವವು ನಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿಯ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಸೂರ್ಯದೇವರಿಗೆ ಜಲವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿದ ಮೂಲಕ ತುಳಸಿ ಗಿಡಕ್ಕೆ ಜಲವನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಆಗಬೇಕು ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಹಸುವಿಗೆ ರೊಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಿನ್ನಿಸಿ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪುಣ್ಯ ಲಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತೆ ಎಂದಿಗೂ ದನಾ ಲಾಭದ ಕೊರತೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತೆ ಎಂದಿಗೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಮುಂಚೇನೆ ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಆಚೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯಾಗಿ ತಂದೆ ತಾಯಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನೂ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ದೇವಾನುದೇವತೆಗಳ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿ ತಂದೆ ತಾಯಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಮನೆಯಿಂದ ಆಚೆ ಹೋಗುವ ವೇಳೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗುವ ಅರ್ಜಿ ಹಾಕಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *