ಮನೆಯ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ತುಂಬಿದ ನಿಧಿಯನ್ನು ಕೇವಲ 1 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಿರಿ

ಮನೆಯ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ತುಂಬಿದ ನಿಧಿಯನ್ನು ಕೇವಲ 1 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಿರಿ

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಯಾವ ರೀತಿ ಮನೆಯ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ ನಿಧಿಯನ್ನು ಕಂಡು ಹಿಡಿಯಬೇಕೆಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಒಂದು ವೇಳೆ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ಯಾರಾದರೂ ನೆಲದಲ್ಲಿ ನಿಧಿಯನ್ನು ಇಟ್ಟಿದ್ದರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಎನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೆಲದಲ್ಲಿ ನಿಧಿ ಇರಬಹುದು ಎಂದು ನಿಮಗೇನಾದರೂ ಅನುಮಾನ ಬಂದಿದ್ದರೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಮತ್ತು ಸರಳವಾದ ಪ್ರಯೋಗದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇನೆ
ಇದರ ಮೂಲಕ ನೀವು ನೆಲದಲ್ಲಿ ಅವಿತಿರುವ ನಿಧಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ತಿಳಿಯಬಹುದು ಇದರ ಸಲುವಾಗಿ ನೀವು ಯಾವ ತಾಂತ್ರಿಕರು ಬಳಿಗ್ಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಜೊತೆಗೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಈ ವಿಷಯದ ಕುರಿತಾಗಿಯೂ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಶ್ರೀ ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮನೆತನವಾದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ತಾಂತ್ರಿಕರು ಮತ್ತು ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾಘವನ್ ಭಟ್ ಇವರು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಕಾಳಿಕಾದೇವಿ ಮತ್ತು ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು (9513 668855 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್) ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 9513668855

ನೆಲದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ತುಂಬಿದ ನಿಧಿ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನ ಏನಾದರೂ ನಾಗಗಳು ಕಾಪಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಆತ್ಮಗಳು ಏನಾದರೂ ಕಾಪಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಅಥವಾ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ದೈತ್ಯ ಶಕ್ತಿಗಳು ಅದನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಅವುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಹೋಗಲಾಡಿಸಬೇಕು ಅನ್ನೋದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೂಡ ತಿಳಿಸುತ್ತೇನೆ ಈ ಚಿಕ್ಕ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನ ಏನಾದರೂ ಉದ್ಧಾರವಾದರೆ ನನಗೂ ಸಹ ತುಂಬಾನೇ ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತದೆ

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮೊದಲು ನಿಮಗೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನೀಡಿದೆ ಎಂದು ಅನುಮಾನ ಬಂದರೆ ಏನಾದರೂ ಡೌಟ್ ಬರ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಮೊದಲು ನೀವು ಆ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದರೆ ನಿಮಗೆ ಯಾವ ಸ್ಥಳದ ಮೇಲೆ ನಿಧಿ ಇದೆ ಎಂದು ಅನುಮಾನ ಬರುತ್ತದೆ ಅದನ್ನು ಸಮಾನವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಛಮಾಡಬೇಕು ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಬೇಕು ಇದಾದ ನಂತರ ನೀವು ಆ ಜಾಗದ ಮೇಲೆ ಗಂಗಾಜಲವನ್ನು ಸಿಂಪಡಿಸಬೇಕು ಹೌದು ಇಲ್ಲಿ ಗಂಗಾಜಲ ಮತ್ತು ಗೋಮೂತ್ರವನ್ನು ಸಿಂಪಡಿಸಬೇಕು ಇಲ್ಲಿ ಗಂಗಾಜಲ ಸಿಂಪಡಿಸುವುದರಿಂದ ಮತ್ತು ಗೋಮೂತ್ರ ಸಿಂಪಡಿಸುವುದರಿಂದ ಯಾವ ಸ್ಥಳ ಆಪವಿತ್ರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಸ್ಥಳ ಕೂಡ ಪವಿತ್ರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಇಲ್ಲಿರುವ ಕೆಟ್ಟಶಕ್ತಿಗಳ ಆಗಲಿ ದುಷ್ಟಶಕ್ತಿಗಳ ಆಗಲಿ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ನಿಮಗೆ ಕಾಣದಂತ ಶಕ್ತಿಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಶ್ರೀ ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮನೆತನವಾದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ತಾಂತ್ರಿಕರು ಮತ್ತು ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾಘವನ್ ಭಟ್ ಇವರು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಕಾಳಿಕಾದೇವಿ ಮತ್ತು ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು (9513 668855 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್) ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 9513668855

ಆನಂತರ ನೀವು ಇದರಿಂದ 12 ಮೀಟರ್ ಶುಭ್ರವಾದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಥವಾ ಆ ಸ್ಥಳವು ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟು ನೀವು ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ಅಗಲದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಇದೆ ಇದೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಶುಭ್ರವಾದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಆನಂತರ ಈ ಬಟ್ಟೆಯೂ ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿರಬೇಕು ಅನಂತರ ನೀವು ಬಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಸಾಸಿವೆ ಕಾಳುಗಳನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು ಹೌದು ನೀವು ಪೂರ್ತಿ ಅಗಲದ ಬಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಸಾಸಿವೆ ಕಾಳುಗಳನ್ನು ಸಿಂಪಡಿಸಬೇಕು ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು ಅನುಮಾನಿಸಿದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಧಿ ಏನಾದರು ಇದ್ದರೆ ಆ ಸಾಸಿವೆಕಾಳು ಗಳು ಒಡೆದು ಹೋಗುತ್ತವೆ ಅಂದರೆ ಸಿಡಿಯುತ್ತವೆ ಅಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ನಿಧಿ ಇರುವುದು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ ಯಾಕಂದರೆ ಆ ನಿಧಿಯ ಮೇಲಿರುವ ಶಕ್ತಿಯು ಕುದಿಯುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ಆ ಸಾಸಿವೆ ಕಾಳುಗಳನ್ನು ಅಲ್ಲಿ ಸಿಂಪಡಿಸಿದರೆ ಅದರ ಬೇಸಿಗೆ ಸಿಡಿದು ಹೋಗುತ್ತದೆ ಈ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ನಷ್ಟವು ಕೂಡ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಇದು ಮೊದಲನೇ ಪ್ರಧಾನ ಪ್ರಯೋಗವಾಗಿದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗೆ ವೀಡಿಯೋ ಪೂರ್ತಿ ನೋಡಿ
ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *