ನಿಮ್ಮ ಕಿರುಬೆರಳು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ

ನಿಮ್ಮ ಕಿರುಬೆರಳು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ನಿಮಗೆ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಿರು ಬರಳು ಪಕ್ಕದ ಬೆರಳಿನ ಮೊದಲ ರೇಖೆಗೆ ಸಮನಾಗಿ ಇದ್ದೆ ಎಂದರೆ ನೀವು ಮಾತಿನಲ್ಲೆ ಮರಳು ಮಾಡುವ ಒಂದು ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಮಾತಿನಿಂದ ನೀವು ಯಾರನ್ನು ಬೇಕಾದರೂ ಮರಳು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಇವರು ಯಾವುದಾದರೂ ಕೆಲಸವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟು ಮಾಡಿದ್ದರು ಎಂದರೆ ಅದನ್ನು ತುಂಬಾ ಶ್ರಮಪಟ್ಟು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಇವರಿಗೆ ಬೇರೆ ಕೆಲಸಗಳು ಇಷ್ಟವಾಗದೆ ಹೋದರೆ ಅದನ್ನು ಇವರು ಮಾಡಲು ಸಹ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಇವರ ಕೆಟ್ಟಗುಣ ಇದ್ದರೆ ಇವ್ರು ತುಂಬಾ ಸೋಮಾರಿಗಳು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಇವರಿಗೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಕೆಲಸ ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಇವರು ಕೇವಲ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ ಅದನ್ನು ಇವರು ಗಮನವಹಿಸಿ ಇಂದಿಗೂ ಸಹ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಇನ್ನು ಇವರು ಸೋಂಬೇರಿತನ ದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕನಸನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾರೆ ಇನ್ನು ಇವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿರುತ್ತಾರೆ ಅಂದರೆ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಇವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಇವರಿಗೆ ವಯಸ್ಸು ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಇವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವೋ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ

ಇನ್ನು ನೀವು ಸೂರ್ಯದೇವನಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪೂಜೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಭಕ್ತಿಯಿಂದ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯ ಲಾಭಗಳು ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದಾಗಿದೆ ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಿರುಬೆರಳು ಪಕ್ಕದ ಬೆರಳಿನ ಮೊದಲನೆಯ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಇದ್ದರೆ ಇವರು ಹೆಚ್ಚು ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಅವರ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಶ್ರಮ ಪಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಇವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಆಗುವುದು ಹೇಗೆ ಮತ್ತು ಹಣ ಗಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ ಈ ರೀತಿ ಬೆರಳು ಇದ್ದರೆ ಇಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಕಾನ್ಫಿಡೆಂಟ್ ಲೆವೆಲ್ ತುಂಬಾನೇ ಹೆಚ್ಚು ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತೆ ಇವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೇಗವಾಗಿ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದಾಗಿದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಿರುಬೆರಳು ಮೊದಲ ರೇಖೆಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದರೆ ಇವರು ಸಾಧಾರಣ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಇವರು ಇವರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚನೆ ಮಾಡದೆ ಬೇರೆಯವರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಇವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಾಜದ ಕಳಕಳಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇವರು ಯಾರನ್ನು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೋ ಅವರಿಗೆ ಇವರು ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಇನ್ನು ಇವರ ಕೆಟ್ಟ ಗುಣ ಎಂದರೆ ಇವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಬೇರೆಯವರ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಬೇರೆಯವರ ಇದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಯೋಚನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಬುದ್ಧಿಯನ್ನು ಇವರು ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಇವರ ತಿಳಿದವರು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *