ನಿಮಗೆ 13 ಸಂಕೇತಗಳು ಸಿಕ್ಕರೆ ಬೇಗನೆ ನೀವು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ ಅದೃಷ್ಟ ಕುಣಿಯುವುದ

ಒಂದೊಳ್ಳೆ ನಿಮಗೆ 13 ಸಂಕೇತಗಳು ಸಿಕ್ಕರೆ ಬೇಗನೆ ನೀವು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ ಅದೃಷ್ಟ ಕುಣಿಯುವುದು

ಪುರಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ಮನುಷ್ಯರು ಯಾವುದೇ ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯಕ್ಕಾಗಲೇ ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟ ಯೋಚನೆಗಳಿಗೆ ಹೆದರಿಕೊಂಡು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಸರಿಯಬಾರದು ಯಾವ ರೀತಿ ಮುಂಜಾನೆ ಮುಗಿದು ಹಗಲು ಮುಗೀತು ರಾತ್ರಿ ಬರುತ್ತದೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಕಷ್ಟಗಳು ಮುಗಿದು ನಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯವು ಬಂದೇ ಬರುತ್ತದೆ ಭಗವಂತನು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಸಂಕೇತವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆಂದರೆ ಇದು ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯ ಮುಗಿಯುವುದರ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಬರುವ ಸೂಚನೆಗಳು ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಈಶ್ವರನ ಯಾವ ರೀತಿ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಕಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದರೆ ಇವುಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಶುರುವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಮುಂಜಾನೆ ಎದ್ದ ತಕ್ಷಣ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಕನ್ನಡಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳದೇ ಬಾರದು

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಕಣ್ಣುರೆಪ್ಪೆಗಳು ಹೊಡೆಯುವುದು ತುಂಬಾನೇ ಶುಭ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಬಲಗಣ್ಣು ಹುಡುಗರಿಗೆ ಎಡಗಣ್ಣು ಹೊಡೆಯುವುದು ಶುಭ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ ಹುಡುಗರ ಕಣ್ಣಿನ ಕೆಳ ರೆಪ್ಪೆಯು ಒಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಶುಭಾದಾಯಕಗಳು ಎಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಯಾರ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಹಸುಗಳು ಬಂದು ಕೂಗುತ್ತದೆ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಬೆಕ್ಕುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ಅವುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಅಲ್ಲೇ ಮರಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಇದು ತುಂಬಾನೇ ಶುಭ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ ಐದನೆಯದಾಗಿ ಕೋತಿಗಳು ಮಾವಿನ ಮರದಿಂದ ಅಣ್ಣನ ಕಿತ್ತುಕೊಂಡು ತಿಂದರೆ ಅದು ತುಂಬಾನೇ ಶುಭ ಸಂಕೇತ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ ಯಾರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಇರುವೆ ಗಳು ತಿರುಗಾಡುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಶುಭ ಸಂಕೇತ ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಉನ್ನತಿಗಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥ

ಏಳನೆಯದಾಗಿ ರಾತ್ರಿ ಮಲಗಲು ಹೋಗುವಾಗ ನಿಮಗೆ ಹಸುವಿನ ಶಬ್ದ ಏನಾದರೂ ಕೇಳಿಬಂದರೆ ಇದು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ ಎಂಟನೆಯದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಬಾಗಿಲ ಬಳಿ ನವಿಲಿನ ಯಾವುದಾದರೂ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಬಂದರೆ ಅದು ತುಂಬಾನೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಕೇತ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸ್ವಚ್ಛವಾದ ನೀರನ್ನು ಏನಾದರೂ ನೀವು ಕಂಡರೆ ಇದು ಉತ್ತಮ ಧನಲಾಭ ತಂದುಕೊಡುತ್ತದೆ ನೀವು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಅಚಾನಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ತೆಂಗಿನಕಾಯಿ ಏನಾದರೂ ಬಿದ್ದರೆ ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಹಚ್ಚಹಸಿರಿನ ಬೆಟ್ಟ-ಗುಡ್ಡಗಳು ತೋಟಗಳು ಕಂಡುಬಂದರೆ ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬರುತ್ತದೆ ನೀವು ಪೂಜೆ ಮಾಡುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಭಗವಂತನಿಂದ ಹೂವುಗಳು ಕೆಳಗೆ ಬಿದ್ದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *