ಗುರುವಾರ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ವಿಷಯಗಳು

ಗುರುವಾರ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ವಿಷಯಗಳು

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ನಾನು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡಕ್ ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗುಣಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಷ್ಟು ಕುತೂಹಲವಿರುತ್ತದೆ ಅದೇರೀತಿ ನಾವು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುವಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಅಥವಾ ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡುವಂತಹವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಸ್ವಭಾವ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೆ ತಾವು ಯಾವ ರೀತಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದರೆ ದಿನ ದಿನ ತಿಳಿದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು ಹೌದು ಅವರು ಹುಟ್ಟಿದ ದಿನ ಅವರ ಸ್ವಭಾವಗಳನ್ನು ಅವರ ಗುಣಗಳನ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದ್ರೆ ಬನ್ನಿ ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಬುಧವಾರ ಹುಟ್ಟಿದಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಸ್ವಭಾವ ಗುಣ ವಿಶೇಷ ಏನಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ನಾನು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡಕ್ ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗುಣಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಷ್ಟು ಕುತೂಹಲವಿರುತ್ತದೆ ಅದೇರೀತಿ ನಾವು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುವಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಅಥವಾ ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡುವಂತಹವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಸ್ವಭಾವ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೆ ತಾವು ಯಾವ ರೀತಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದರೆ ದಿನ ದಿನ ತಿಳಿದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು ಹೌದು ಅವರು ಹುಟ್ಟಿದ ದಿನ ಅವರ ಸ್ವಭಾವಗಳನ್ನು ಅವರ ಗುಣಗಳನ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದ್ರೆ ಬನ್ನಿ ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಬುಧವಾರ ಹುಟ್ಟಿದಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಸ್ವಭಾವ ಗುಣ ವಿಶೇಷ ಏನಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ

ಬುಧವಾರ ಹುಟ್ಟಿದಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಸದಾಕಾಲ ನಗುನಗುತ ಇರುತ್ತಾರೆ ಜೊತೆಗೆ ತನ್ನ ಸುತ್ತಮುತ್ತ ಇರತಕ್ಕಂತಹ ಪರಿಸರವು ಸಹ ಸದಾಕಾಲ ನಗಸ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಇವರ್ಗೆ ಗಣೇಶನ್ ತಂದೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟ ಅದೇ ರೀತಿ ಇವರಿಗೆ ಗಣೇಶನ ಕೃಪಾಕಟಾಕ್ಷ ಸಹ ಸದಾ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ನಡೆದರೂ ಸಹ ಅದನ್ನ ಇನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಪಟಪಟ ಅಂತ ಮಾತಾಡ್ತ ಇವರು ದೇವರಿಗೆ ವರದಿ ಒಪ್ಪಿಸುತ್ತಾರೆಇನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಪಟಪಟ ಅಂತ ಮಾತಾಡ್ತ ಇವರು ಏನಾದರೂ ತೊಂದರೆ ಆಯ್ತು ಅಂದ್ರೆ ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿವಾರಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೋವಾದರೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಅದನ್ನು ಬೇರೆಯವರ ಕಡೆಗೆ ತೋರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಬೇರೆಯವರ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಕ್ಕೂ ಇವರು ಕಿವಿ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಇವರು ಬಹುಮುಖ ಪ್ರತಿಭೆ ಬಹಳ ಬುದ್ಧಿವಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಬಹಳಷ್ಟು ವಿಭಿನ್ನತೆಯಿಂದ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಅವರದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಮನಮುಟ್ಟುವಂತೆ ರೀತಿ ಅರ್ಥವನ್ನು ಮಾಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಈ ರೀತಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಇವರ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಓದುವುದರಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾದ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ಸಹ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ತೊಡಗಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ

ಎಲ್ಲ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ತಮ್ಮ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಇವರಿಗೆ ಒಂದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಹಳಷ್ಟು ಹೊತ್ತು ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದ ಕಾರಣ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ಸಹ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಅತಿಯಾದ ಆಸಕ್ತಿ ಕುತೂಹಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ವ್ಯವಹಾರದ ಮಾತುಕತೆ ಆಡುವ ಹಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ನಿಪುಣರು ಇನ್ನು ತಾನು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಂತ ಬಂದ್ರೆ ಅವರ ಮಾತನಾಡಲು ನಿಂದಿಸಲು ಯಾರಿಂದಲೂ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಬಹಳಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮನೋರಂಜನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಬಹಳಷ್ಟು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಅಂತನೇ ಹೇಳಬಹುದು

ಅವರ ನಡತೆ ಅವರ ನಡುವಳಿಕೆ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ತಮ್ಮಂತೆ ಸೆಳೆಯುವಂತಹ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ
ನೋಡೋಕೆ ಶಾಂತರೀತಿಯಿಂದ ಕಂಡು ಅವರಿಗೆ ಕೋಪ ಬೇಗ ಬಂದು ಬಿಡುತ್ತೆ ಮತ್ತು ಆ ಕೋಪವನ್ನ ಯಾರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಸಹ ಕಮ್ಮಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಕೋಪದಲ್ಲಿ ಯಾರನ್ನ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಅವರಿಗೂ ಸಹ ತಿಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ ನಂತರ ಕೋಪ ಕಮ್ಮಿ ಆದ ನಂತರ ಅವರೇ ಬಂದು ಅವರಿಗೆ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿ ತನ್ನ ತಪ್ಪಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅವರದೇ ತಪ್ಪಿದ್ದರೆ ನೀನು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ನಾನು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಸುಮ್ಮನಾಗಿಬಿಡುತ್ತಾರೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಲೈಕ್ ಅಂಡ್ ಶೇರ್


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *