ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಿಕೆಗೆ ಅಥವಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಯಲು ಲಲಿತಾ ಸಹಸ್ರನಾಮ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಶ್ರೀ ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮನೆತನವಾದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ತಾಂತ್ರಿಕರು ಮತ್ತು ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾಘವನ್ ಭಟ್ ಇವರು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಕಾಳಿಕಾದೇವಿ ಮತ್ತು ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು (9513 668855 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್) ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 9513668855

ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಈಡೇರಿಕೆಗೆ ಅಥವಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಯಲು ತುಂಬಾ ಜನರ ಕಷ್ಟ ಬಂದ ತಕ್ಷಣ ಚಿನ್ನವನ್ನು ಗಿರವಿ ಇಟ್ಟು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಕೆಲವರಿಗೆ ಆ ಚಿನ್ನ ವನ್ನು ಬಿಡಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಅದನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿಗೆ ಒಂದು ಗ್ರಾಂ ಚಿನ್ನವನ್ನು ಸಹ ಅವರು ಖರೀದಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಹೀಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನವನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಬೇಕು ಬಂಗಾರ ವೃದ್ಧಿಯಾಗಬೇಕು ಎಂದರೆ ಈ ಒಂದು ನಾಮವ ಶ್ರೀ ಲಲಿತ ಸಹಸ್ರನಾಮದಲ್ಲಿ ಅಮ್ಮನವರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ತುಂಬಾ ಶ್ರದ್ಧೆ ಭಕ್ತಿ ನಂಬಿಕೆಯಿಂದ ಪಠಿಸಬೇಕು .

ಈ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾದ ನಾಮವನ್ನು ಯಾರು 41 ದಿನಗಳ ದಿನಕ್ಕೆ 9 ಬಾರಿ ಅಥವಾ 21 ಬಾರಿ ಅಥವಾ ಐವತ್ತನಾಲ್ಕು 108 ಬಾರಿ ಪಡಿಸುತ್ತಾ ಬರುತ್ತಾರೋ ಅವರಿಗೆ 48 ದಿನಗಳ ಒಳಗೆ ಬಂಗಾರವನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಶಕ್ತಿಯ ಬರುತ್ತದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ಎನ್ನುವುದು ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಶುಭ ಎನ್ನುವುದು ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಗಿರವಿ ಇಟ್ಟ ಚಿನ್ನವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಬಿಡಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ ಜೊತೆಗೆ ಹೊಸದಾಗಿ ಬಂಗಾರವನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬರಲು ಸಹಾಯ ನಿಮಗೆ ಒದಗಿ ಬರುತ್ತದೆ ಲಲಿತ ನಾಮವನ್ನು ಪಡಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಶ್ಲೋಕವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು .

ಭವಾನಿ ಭಾವನಾ ಗಮ್ಯ ಭರಣ್ಯ ಕೊಠಾರಿ ಕಾ ಪತ್ರ ಪ್ರಿಯ ಪತ್ರ ಮೂರ್ತಿ ಸಕಲ ಸೌಭಾಗ್ಯ ದಾಯಿನಿ ಈ ಒಂದು ಶ್ಲೋಕವನ್ನು ಈ ಒಂದು ಶ್ಲೋಕವನ್ನು ಹೇಳಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಗಿರವಿ ಇಟ್ಟಿರುವ ಚಿನ್ನವನ್ನು ಸಹ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಾಲವನ್ನು ನೀವು ತೀರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಸರಿಯಾಗುತ್ತದೆ .


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *