ಎಲ್ಲರೂ ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಪರಿಹಾರಕ್ಕೆ

ಎಲ್ಲರೂ ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಪರಿಹಾರಕ್ಕೆ

ನಮಸ್ಕಾರ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸ್ವಾಗತ ಇವತ್ತು ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಎಂದರೇನು ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷದಿಂದ ಆಗುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೇನು ಅದನ್ನು ಮೂಲ ಸಹಾಯಕ ವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಎಷ್ಟು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಮೈತುಂಬ ಸೀರೆ ಹುಡುಕೊಂಡು ಮೈಯಮೇಲೆ ಸರಗಳನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಂಡು ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಪಾಪ ಅವರದೇನು ತಪ್ಪಿಲ್ಲಾ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಿಂಗಾರವೇ ಅವರಿಗೆ ವೈಭವ ಅದು ಇದೇನ್ ಆಗುತ್ತೆ ಈ ದೃಷ್ಟಿ ಸಮಸ್ಯೆ ದಿಂದ ಆಗುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ನರಳುತ್ತಾರೆ ಎಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಉದ್ಭವವಾಗಬಹುದು ದೇಹ ಕಪ್ಪಾಗಬಹುದು ಅಥವಾ ದೇಹ ಒಣಗಬಹುದು ಮುಖದಲ್ಲಿ ತೇಜಸ್ಸು ಕಲೆ ನಾಶವಾಗುತ್ತದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಲೋಕ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಫಂಕ್ಷನ್ ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಊಟ ಮಾಡುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾರು ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಡಿದ ಹಂಗೆ ಮತ್ತು ಮನೆಗೆ ಬಂದ ಮೇಲೆ ವಾಂತಿ ಆಗುತ್ತದೆ ಯಾರದಾದರೆ ದೃಷ್ಟಿ ನಿಮಗೆ ತೆಗಳಿದಾಗ ನಿಮಗೆ ನಿದ್ದೆ ಬರುತ್ತಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಿ ಕಾಲು ಸ್ವಾದಿನ ಕಳೆದು ಹೋಗುತ್ತದೆ ಇದೆಲ್ಲಾ ದೃಷ್ಟಿದೋಷಕ್ಕೆ ಮೂಲ ಆಗಿರುವ ಕಾರಣಗಳು ಕೆಲವರು ಇದನ್ನು ನಿರ್ವಹಣೆ ಆಗಬೇಕೆಂದು ಕೆಲವು ನಿಂಬೆಹಣ್ಣುಗಳು ಮೊಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ಇಂತಹ ವಸ್ತುಗಳು ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಈ ಕೆಂಪು ನೀರನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಾರೆ ಇವೆಲ್ಲ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅದರಿಂದ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗಬಹುದು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಲ್ಲ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಬೇಕೆಂದರೆ ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಸಾಧ್ಯ ಆಗಬಹುದು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರಗಳು ಆ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗಗಳು ಮಂತ್ರಗಳು ಯಾವುವು ಅವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತೇವೆ

ಅತಿಹೆಚ್ಚು ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷದಿಂದ ನರಳುತ್ತಿರುವವರು ಇತರ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಉದ್ಭವ ಆಗಿರುವ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಅಂತ ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಆಗುತ್ತೆ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ನರಳುತ್ತಿದೆ ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಕಳೆ ತೇಜಸ್ಸು ನಾಶವಾಗುತ್ತದೆ ಮುಖ್ಯವಾಗೆ ಧನ ಲಾಸ್ (ಕಳೆದು) ವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ನೇರ ಭೇಟಿಗಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9916852606 ವಿಳಾಸ ಬೆಂಗಳೂರು ಮತ್ತು ಮೈಸೂರಿನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತಾರೆ


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *