ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯ ಮನಸ್ಸಿನ ಭಾವನೆಗಳು ಗುಣ ನಡವಳಿಕೆಗಳು .

ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಗಂಡಂದಿರು ಹೆಂಡತಿಯ ಜಗಳವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲೇ ಬಾರದು ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳ ಹೆಂಡತಿಯ ಜೊತೆ ಜಗಳ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಸಂಸಾರ ಜೀವನಕ್ಕೆ ತೊಂದರೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಇದರ ಪ್ರಭಾವ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ಬೀಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಗಂಡಂದಿರು ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಶಾಂತಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಹಾಳಾಗುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಮನೆಗೂ ಮತ್ತು ಮನೆಯವರಿಗೂ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದ ಮೇಲೂ ಸಹ ಬೀಳಬಹುದು . ಮತ್ತು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಗೌರವ ನೀಡುವುದನ್ನು ಕಲಿತುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಯಾವೂರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಗೌರವ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಅವರು ದೇವರಿಗೆ ಗೌರವ ನೀಡಿದಂತೆ ಹಾಗೂ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಗಂಡಂದಿರು ಬಂದಾಗ ಅವರನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಮಾತನಾಡಿಸಬೇಕು ಅವರ ಜೊತೆ ಖುಷಿಯಿಂದ ಇರಬೇಕು . ಹಾಗೂ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಗಂಡನ ಮೇಲೆ ಕೋಪ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು ಅವರು ಹೊರಗಿನಿಂದ ಬಂದವರಿಗೆ ಬೇಸರವಾಗುತ್ತೆ ಮಾತನಾಡಬಾರದು ಅವರಿಗೆ ಬರಬಾರದು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಮಾತನಾಡಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ಮನೆಗೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯವರಿಗೂ ಉತ್ತಮ ಗಂಡ-ಹೆಂಡತಿಯ ಪರಸ್ತ್ರೀಯ ಅಥವಾ ಪರಪುರುಷನ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರವೆಂದರೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಬಾರಿಯಾದರೂ ಲಕ್ಷ್ಮೀನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ ದೇವಾಲಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಎಲೆ ಅಡಕೆ ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ಕುಜ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರ ನತನ್ಯ ದಕ್ಷಿಣೆ ಸಮೇತ ನೀಡಿ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಕೊಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಅರ್ಚನೆ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡು ಬರಬೇಕು ಅಥವಾ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನರಸಿಂಹ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಾಲಯ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಹೋಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಬಡವರಿಗೆ ದಾನ ಮಾಡಿ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಬಾರಿಯಾದರೂ ತೊಗರಿಕಾಳು ಅಥವಾ ತೊಗರಿಬೇಳೆಯನ್ನು ದಾನವಾಗಿ ಮಾಡಿ.

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಶ್ರೀ ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮನೆತನವಾದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ತಾಂತ್ರಿಕರು ಮತ್ತು ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾಘವನ್ ಭಟ್ ಇವರು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಕಾಳಿಕಾದೇವಿ ಮತ್ತು ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು (9513 668855 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್) ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 9513668855


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *