ಕನಸಲ್ಲಿ ಹಾವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಸೂಚನೆ ಏನು ಸರ್ಪದೋಷ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ

ಕನಸಲ್ಲಿ ಹಾವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಸೂಚನೆ ಏನು ಸರ್ಪದೋಷ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ

ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪದೇಪದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ವೈಫಲ್ಯ ಚರ್ಮವ್ಯಾಧಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಇದು ಸರ್ಪದೋಷ ಹಾಗೂ ಕಾಳಸರ್ಪ ದೋಷ ಜನ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಗಳು ಈ ದೋಷ ಇಲ್ಲವೋ ಇದ್ದೇನು ತಿಳಿಸಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಆ ದೋಷ ಯಾವ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಇದೆ ಇನ್ನು ಆ ಪರಿಣಾಮ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಇದೆ ಎಂದು ಅದನ್ನು ಕೂಡ ಹೇಳಬಹುದು ಆದರೆ ಆ ದೋಷ ಇದೆ ಎಂದು ಪರಿಹಾರ ಯಾವಾಗೆಂದರೆ ಆವಾಗ ಮಾಡಿಸಿದರೆ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಸರ್ಪ ದೋಷಕ್ಕೆ ಅಥವಾ ಕಾಳ ಸರ್ಪ ದೋಷಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಗ್ರಹಗಳೆಂದರೆ ರಾಹು-ಕೇತು ಜನ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಗಳ ಇದೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿ ದೋಷವು ಆಯ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು

ಓಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು ದೈವಜ್ಞರು ಹಾಗೂ ವಿದ್ವಾನರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಗುರೂಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ : 9538866755 ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮ ಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಕುಟುಂಬದ ಕಷ್ಟ ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗೂ ವಾಸ್ತು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ, ಜಾತಕ ಭಾವಚಿತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಅಥವಾ ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಸಲಹೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 9538866755

ಆ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಅದನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ನೋಡಬೇಕು ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ದರ್ಶಕಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ರಾಹು ಕೇತು ದೆಸೆ ಇದ್ದರೆ ಅದೇ ಗ್ರಹದ ಮುಕ್ತಿ ನಡೆಯುವಾಗ ಆ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಫಲಿತಾಂಶ ಗಮನಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ ಹಣವಿದೆ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಿಡುವಿದೆ ಬೇರೆ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಅಂದರೆ ದೋಷವನ್ನು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿ ಬಿಡಿ ಅದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ಶಾಪ ಇರುವುದು ಬಯಕೆ ಅವರ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಹಾವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಹಾವು ಹಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಬರುವಂತೆ ಮತ್ತು ದೇಹಕ್ಕೆ ಸೂತ್ತಿಕೊಂಡಂತೆ ಕಡಿದ ಹಾಗೆ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ

ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿಗೆ ಅಡಿಕೆ ಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿದ್ದಲ್ಲಿ ಹಾವು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತ ಪದೇ ಪದೇ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಹಾವು ಕಾಣಿಸುವುದು ಅವರಿಗೆ ಸರ್ಪದೋಷ ಇದೆ ಅಂತ ಮತ್ತು ಹರಿಕೆ ತೀರಿಸಲು ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಸರ್ಪಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಅದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲ ವಾಸ್ತು ಸ್ಥಳ ಸ್ಥಳ ಇದ್ದರೆ ಅದರ ಮೇಲೆ ಮನೆ ಕಟ್ಟಿದರೆ ಪದೇ ಪದೇ ಆ ಹಾವುಗಳು ಬಯಸುತ್ತದೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಕೆಲವರಿಗೆ ಅನುಭವ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಸರ್ಪದೋಷ ವನ್ನು ಮಾಡಿಸುವುದು ಒಂದೇ ಪರಿಹಾರ ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲಾ ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ಆರಾಧನೇ ಆಗಬೇಕು ಮೊದಲು ಸೂಕ್ತವಾದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಾಹಿತಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು

ಓಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು ದೈವಜ್ಞರು ಹಾಗೂ ವಿದ್ವಾನರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಗುರೂಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ : 9538866755 ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮ ಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಕುಟುಂಬದ ಕಷ್ಟ ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗೂ ವಾಸ್ತು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ, ಜಾತಕ ಭಾವಚಿತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಅಥವಾ ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಸಲಹೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 9538866755


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *