ಜೂನಿಯರ್ ಚಿರುವಿನ ಕೃಷ್ಣನ ಅವತಾರ

Ved bharana and junior chiru get in the janmashtami spirit

ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಜನರು ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಜನ್ಮಾಷ್ಟಮಿ ಬಹಳ ಸಡಗರದಿಂದ ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ದಿವಂಗತ ದತ್ತ ನಟ ಚಿರಂಜೀವಿ ಸರ್ಜಾ ಹಾಗೂ ಮೇಘನರಾಜ ದಂಪತಿಯ ಪ್ರೀತಿಯ ಪುತ್ರ ಜೂನಿಯರ್ ಚಿರು ಕೃಷ್ಣನ ವೇಷದಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ್ದಾರೆ ಸದ್ಯ ಮೇಘನಾ ಫೋಟೋವನ್ನು ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಜನ್ಮಾಷ್ಟಮಿ ದಿನ ಪುಟ್ಟ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕೃಷ್ಣನ ವೇಷ ಹಾಕಿ ಫೋಟೋ ತೆಗೆಯುತ್ತಾರೆ ಜೊತೆಗೆ ಮನೆ ತುಂಬಾ ಪುಟ್ಟ ಪುಟ್ಟ ಇಟ್ಟಿಸಿ ಸಂಭ್ರಮ ಪಡುತ್ತಾರೆ ಈ ವಿಶೇಷ ದಿನವೂ ಕೂಡ ಜೂನಿಯರ್ ಚಿರು ಕೂಡ ಕೃಷ್ಣನ ವೇಷ ಧರಿಸಿ ಮುದ್ದುಮುದ್ದಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ವಿಶೇಷ ಅಂದರೆ ಜೂನಿಯರ್ ಚಿರುಗೆ ನಟ ಪನಂಗ ಅಭಿ ನಾಯಕ ವೇದ ಕಾರಣಗಳು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸೋಫಾ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತು ನವಿಲುಗರಿ ಕೈಯಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಫೋಟೋಗೆ ಫೋಸ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಇದೀಗ ಮೇಘನಾರಾಜ್ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಗ್ರಾಮಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮಗನ ಕ್ಯೂಟ್ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಅನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಕ್ಯಾಪ್ಷನ್ ನಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಬೆಣ್ಣೆ ಮುದ್ದು ಬಂಗಾರ ಎಂದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೃಷ್ಣ ಜನ್ಮಾಷ್ಟಮಿಯ ಶುಭಾಶಯ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಇತ್ತೀಚಿಗಷ್ಟೇ ಜೂನಿಯರ್ ಚಿರುಗೆ 10 ತಿಂಗಳು ತುಂಬಿತು ಅದೇ ಖುಷಿಯಲ್ಲಿ ಮೇಘನರಾಜ್ ಮಗನ ಜೊತೆ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಮ್ಯಾಚಿಂಗ್ ಡ್ರೆಸ್ ಧರಿಸಿ ಅಮ್ಮ ಮಗ ಇಬ್ಬರು ಮುದ್ದಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಸ್ಟ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *