ಪಂಚಮುಖಿ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ನಿಖರವಾದ ರಾಶಿಫಲ ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು ದೈವಜ್ಞರು ಹಾಗೂ ವಿದ್ವಾನರು ಮಹರ್ಷಿ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ :95133 55544. ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮ ಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಕುಟುಂಬದ ಕಷ್ಟ ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗೂ ವಾಸ್ತು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ, ಜಾತಕ ಭಾವಚಿತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಅಥವಾ ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಸಲಹೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆಸೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಸೆಗಳು ಈಡೇರಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರ್ಣಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧಕ ಬದಕಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಏರಿಳಿತದ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ದೈಹಿಕ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ ಇದು ನೀವಾ ಜಾಗ್ರತೆಯಿಂದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ದೈವಿಕ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಶ್ರಮದಿಂದ ಎಲ್ಲ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ದಿನಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇದು ಮಹತ್ವದ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಂತಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಡೆತಡೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ ಇಂದು ದಿನಗಳು ಕಳೆದಂತೆ ಕೆಲಸವೂ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತ ಬರುತ್ತದೆ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಶೂನ್ಯತೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದಿನವೂ ತುಂಬಾ ಚುರುಕುತನದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಹದ್ಯೋಗಿಗಳು ಶಾಂತ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಇದು ಪರಿಹಾರ ಒದಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ಆರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಕೆಲಸದವರ ಇಂದ ಇಂದು ಸಾಕಷ್ಟು ತೊಂದರೆ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಫಲ ನೀಡುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಧನಸು ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಹನಾಭೂತಿ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವು ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಮಕರ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯದಿಂದ ಕೆಲವು ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತೀರಿ ಇಲ್ಲಿಂದ ಲಿಂಗದತ್ತ ನಿಮ್ಮ ಆಕರ್ಷಣೆಯೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಅನುಭವವಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಲಾಭದ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಆದಾಯವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಿಂದ ಹೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544

ಮೀನ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಸೆ ಈಡೇರಲೇ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದವರ ಜೊತೆ ಸಿಹಿಯಾಗಿ ವರ್ತಿಸಿ ಇಂದು ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಉಂಟಾದ ನಷ್ಟವು ನಿಮಗೆ ಸರಿದೂಗಿಸುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ತಂತ್ರಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9513355544


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *