ಅನಾರೋಗ್ಯ ಮೃತ್ಯು ಭಯ ನಿವಾರಣೆಗಾಗಿ ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ

ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರದ ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ಕ್ಕೆ ಸಾವನ್ನೇ ಗೆಲ್ಲುವ ಶಕ್ತಿ ಇದೆ ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ಶಿವಪರಮಾತ್ಮ ರಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಯಾದ ಮಂತ್ರವಾಗಿದೆ ನಮ್ಮ ಭಾರತ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯದ್ಭುತವಾದ ಸಿದ್ಧಿಗಳ ಮಂತ್ರ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ವೇದಗಳ ಹೃದಯ ಹಿಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ನಾಲ್ಕು ವೇದಗಳನ್ನು ಕೆಲವು ಭಾಗವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬರುತ್ತದೆ ರಾಕ್ಷಸರ ಗುರುಗಳಾದ ಶುಕ್ಲಾಚರ್ಯ ರಿಗೆ ಶಿವನು ಕಳಿಸಿದ್ದರಂತೆ ಈ ಮಂತ್ರವು ಎಲ್ಲಾ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನಾಶಮಾಡುವ ಅದ್ಭುತ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು ದೈವಜ್ಞರು ಹಾಗೂ ವಿದ್ವಾನರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಗುರೂಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ : 9538866755 ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮ ಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಕುಟುಂಬದ ಕಷ್ಟ ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗೂ ವಾಸ್ತು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ, ಜಾತಕ ಭಾವಚಿತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಅಥವಾ ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಸಲಹೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 9538866755

ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಡಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಆತನ ಕುಟುಂಬದ ಮೇಲೆ ಈ ಮಂತ್ರ ಹೋ ರಕ್ಷಾಕವಚದಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ದೈಹಿಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವವರು ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾದವರು ಮತ್ತು ಅಕಾಲಿಕ ಮರಣಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಿರುವ ಅವರು ಮತ್ತು ಸಾವು ಬರಬಹುದು ಎಂದು ಭಯ ಉಳ್ಳವರು ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಜಪಿಸಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಬಹಳ ಬೇಗನೆ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಪಾರಾಗಬಹುದು ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ಈರೀತಿ ಇದೆ ಓಂ ತ್ರಯಂಬಕಂ ಯಜಾಮಹೇ ಸುಗಂಧಿಂ ಪುಷ್ಟಿವರ್ಧನಂ ಉರ್ವಾರುಕಮಿವ ಬಂಧನಾತ್ ಮೃತ್ಯುಮುಕ್ಷಿ ಮಹಂಬೃತ ತ್ರಯಂಬಕ ಎಂದರೆ

ಮೂರುಕಣ್ಣುಳ್ಳ ಶಿವನೇ ನಿನ್ನನ್ನು ಆರಾಧಿಸುತ್ತೇನೆ ಸುಗಂಧದಿಂದ ಕುದಿರುವವನೆ ಇರುವವನೆ ಧೈರ್ಯ ತಾಳ್ಮೆ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕರುಣಿಸುವ ಮಹಾತ್ಮನೇ ಹೇಗೆ ಸವತೆಕಾಯಿ ಯು ತನ್ನ ಬಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗೆಯೇ ನಮ್ಮ ಲವ್ಕಿಕ ಜೀವನವು ಈ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಕೂಡಿರಲಿ ಅತಿ ಬಂಧಗಳಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಂಡ ಗತಿ ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನೃತ್ಯ ನಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಪಡೆಯಲು ಹಾಗೂ ಅಮರತ್ವವನ್ನು ಪಡೆಯಲಿ ಎಂಬುದು ಈ ಮಂತ್ರದ ಅರ್ಥವಾಗಿದೆ ವಿದ್ವಾಂಸರು ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ ಇವತ್ತಿನ ಜಯ ಮಂತ್ರವನ್ನು ದಿನನಿತ್ಯವೂ ಹೇಳಿಕೊಂಡರೆ ಮೃತ್ಯುವನ್ನು ಜಯಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದು ತಪ್ಪುಕಲ್ಪನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ಹುಟ್ಟಿದ ಮೇಲೆ ಸಾವು ಖಚಿತ ಮಂತ್ರ ಹೇಳುವುದರಿಂದ ನಮಗೆ ಆಯಸ್ಸು ವೃದ್ಧಿಸುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಅಕಾಲಿಕ ಮರಣವು ತಪ್ಪುತ್ತದೆ ಈ ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಡಿಸುವುದರಿಂದ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಲಾಭಗಳಿವೆ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಭಯದಿಂದ ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಮುತ್ತುಗಳು ತ್ತದೆ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೇಳಿದರೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಏಕಾಗ್ರತೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕ ಗಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷೆ ಭಯವೂ ಇಲ್ಲದಾಗುತ್ತದೆ ನಾವು ಪ್ರದೋಷಕಾಲದಲ್ಲಿ ಶಿವನ ಪೂಜೆ ಮತ್ತು ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ವನ್ನು ಹೇಳಿದರೆ ಅಧಿಕ ಫಲವು ಲಭಿಸುತ್ತದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು ದೈವಜ್ಞರು ಹಾಗೂ ವಿದ್ವಾನರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಗುರೂಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ : 9538866755 ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮ ಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ದೃಷ್ಟಿ ದೋಷ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಕುಟುಂಬದ ಕಷ್ಟ ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗೂ ವಾಸ್ತು, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ, ಜಾತಕ ಭಾವಚಿತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಅಥವಾ ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಸಲಹೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 9538866755

https://youtu.be/Hmmil-IyzDc

Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *