ಸೂರ್ಯದೇವನ ಕೃಪೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕುಬೇರ ಯೋಗ ಭಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ – ವಿಶೇಷ ದಿನಭವಿಷ್ಯ

ಬಪ್ಪನಾಡು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ದೈವಜ್ಞ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ (ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 9108678938) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ನಿಮ್ಮ ಮನದ ಆಸೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗಲಿದೆ ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ (9108678938) ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅಥವಾ ಆಸ್ತಿ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಮನೆ ಕಟ್ಟಿಸುವ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಡುತ್ತಿರುವ ದಟ್ಟದರಿದ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಪ್ರೀತಿ-ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಬಪ್ಪ ನಾಡಿನ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸುತ್ತಾ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 9108678938

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಇಂದು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೋರಾಟದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಇಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ನೆಮ್ಮದಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದ ನಿಧಾನವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವು ಇಂದು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಹಾರ್ದಿಕ ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸ್ವತಂತ್ರ ಸಿಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಶುಭಕಾರ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯಲಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಶ್ವತ ಬಳಕೆಯ ವಸ್ತುವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಯು ಸಂಜೆ ಬರಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ವೇಗವಾಗಿ ಮುಂದುವರೆಯುವ ಸಮಯ ನಿಮ್ಮ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ ಎಲ್ಲರೂ ಆಶ್ಚರ್ಯದಿಂದ ಇರುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಕರ್ಕಟಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ಸಹೋದರಿ ಯ ಕಾಳಜಿಯಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಇಂದಿಗೂ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇತ್ಯರ್ಥವನ್ನು ಕಳಿಸುತ್ತೀರಾ ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಇಂದು ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಚಿಂತನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವು ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಇಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹುಡುಕುವುದು ಉತ್ತಮ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಹೋರಾಟವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಇದರ ಫಲಿತಾಂಶವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಚಿಂತೆ ಹೆಚ್ಚು ಇಡ್ ಆಗುತ್ತೀರಾ ಇಂದು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಇಂದು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನೀವೇ ರಚಿಸುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗಲಿದೆ ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡವ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಲು ಬಿಡಬೇಡಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಧನಸು ರಾಶಿ ಇಂದು ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕದಿಂದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಇಂದು ನೀವು ಸಂಶೋಧನೆಯಿಂದ ಹೊಸ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಅನುಭವವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಇಂದು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಮಕರ ರಾಶಿ ಇಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಅದೃಷ್ಟದಿಂದ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಹಗಳ ಚಲನೆಗೆ ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ ಆಮದು ಮತ್ತು ರಫ್ತು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಮೀನ ರಾಶಿ ಇಂದು ಅಧ್ಯಯನ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒಲವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ವ್ಯವಹಾರ ಆತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ 9108678938


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *