ಪದೇಪದೇ ತನ್ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಧನ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಿರಾ ಧನ ಶೇಖರಣೆ ಮಾಡಲು ಇಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ

ಪದೇಪದೇ ತನ್ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಿದ್ದರು ಧನ ಶೇಖರಣೆ ಮಾಡಲು ಇಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ ಎಲ್ಲರೂ ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟು ಹಣವನ್ನು ದುಡಿಯುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಅವರ ಬಳಿ ಹಣ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅವರು ಎಲ್ಲರಂತೆ ನಾನೂ ಹಣವನ್ನು ಕೂಡಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸಬೇಕು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡಿ ಹಣವನ್ನು ಹೂಲಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದುಕೊಂಡರು ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಣ ನಿಲ್ಲುವುದೇ ಇಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಕಥಿರಿಕೈ ಇದ್ದರೆ ಹಣಕಾಸು ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ ಇಂಥವರು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯವಾದ ಅವರ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯವರ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಿ

ಬಪ್ಪನಾಡು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ದೈವಜ್ಞ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ (ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 9108678938) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ನಿಮ್ಮ ಮನದ ಆಸೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗಲಿದೆ ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ (9108678938) ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅಥವಾ ಆಸ್ತಿ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಮನೆ ಕಟ್ಟಿಸುವ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಡುತ್ತಿರುವ ದಟ್ಟದರಿದ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಪ್ರೀತಿ-ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಬಪ್ಪ ನಾಡಿನ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸುತ್ತಾ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 9108678938

ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೆ ಹಣ ಕೈಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಯಾವುದಾದರೂ ವಸ್ತುವನ್ನು ನಾವು ಕರಿದಿಸಲು ಆದರೆ ಆ ವಸ್ತುವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬೇರೆ ವಸ್ತುವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಖರೀದಿಸುತ್ತೇವೆ ಬೇಡದೇ ಇರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಇದೇ ರೀತಿ ನಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರ ನಷ್ಟ ಕಾರ್ಯಕ ನಾಗಿದ್ದಾಗ ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಫಲತೆಯ ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ ಇಂಥವರಿಗೆ ಬೇರೆಯವರು ಮನವರಿಕೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು

ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಕತ್ತರಿ ಪ್ರಕಾರದ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕೆ ಇದ್ದರೆ ಅಂತವರ ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಹಣವು ನಿಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ ಅಂತವರಿಗೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದರೆ ಇಂಥವರು ಪ್ರತಿದಿನ ಅಕ್ಕಿ ಅಕ್ಷತೆ ಕಾಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಕಪ್ಪು ವಸ್ತ್ರದಿಂದ ಕಟ್ಟಿ ಅದನ್ನು ತಾಮ್ರದ ವಸ್ತುವಿನ ಜೊತೆಗೆ ದೇವರಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟರೆ ಅದಕ್ಕೆ ಪೂಜೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಎಡಗೈ ಬಲಗೈ ಸುಣ್ಣವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಬಿಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು

ಬಪ್ಪನಾಡು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ದೈವಜ್ಞ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ (ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 9108678938) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ನಿಮ್ಮ ಮನದ ಆಸೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗಲಿದೆ ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ (9108678938) ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅಥವಾ ಆಸ್ತಿ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಮನೆ ಕಟ್ಟಿಸುವ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಡುತ್ತಿರುವ ದಟ್ಟದರಿದ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಪ್ರೀತಿ-ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಬಪ್ಪ ನಾಡಿನ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸುತ್ತಾ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 9108678938


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *