7 ಚಕ್ರಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಬ್ರೇಸ್ಲೆಟ್ ಧರಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ಉಪಯೋಗ

ಏನು ಚಕ್ರಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಬ್ರೇಸ್ಲೆಟ್ ಧರಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ಉಪಯೋಗ 7 ಚಕ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮೂಲಾಧಾರ ಚಕ್ರ ಸ್ವಾದಿಷ್ಟ ಚಕ್ರ ಮತ್ತು ಮಣಿಪುರಚಕ್ರ ಹೃದಯ ಚಕ್ರ ವಿಶುದ್ಧ ಚಕ್ರ ಅಗ್ನಿ ಚಕ್ರ ಸಹಸ್ರರ ಚಕ್ರ ಒಂದೇ ಬ್ರೆಸ್ಲೆಟ್ ಅಲ್ಲಿ ಏಳು ಚಕ್ರಗಳ ಕಲರ್ ಇರುತ್ತದೆ ಈ ಚಕ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳು ಕಲರ್ ಪಿರಮಿಡ್ ಮತ್ತು ಹೇಳು ಕಲರ್ ಏಂಜಲ್ ಇರುತ್ತದೆ ಮೊದಲಿಗೆ ಮೂಲಾಧಾರ ಚಕ್ರ ಈ ಒಂದು ಚಕ್ರವು ರೆಡ್ ಕಲರ್ ಇರುತ್ತದೆ

ಇದಕ್ಕೆ ನೀವು ಕೆಂಪುಬಣ್ಣದ ಯಾವುದಾದರೂ ಬ್ರೇಸ್ಲೆಟ್ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಸ್ವಾಧಿಷ್ಠಾನ ಚಕ್ರ ಈ ಚಕ್ರವು ಕೇಸರಿ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕೆ ನೀವು ಕೇಸರಿಬಣ್ಣ ಉಳ್ಳ ಕೃಷ್ಣನ ಗಳನ್ನು ನೀವು ಖರೀದಿಸಬಹುದು

ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಹೃದಯ ಚಕ್ರ ಹೃದಯ ಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ನಾವು ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ಚಕ್ರವನ್ನು ಬೆಳೆಸುತ್ತೇವೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯ ಚಕ್ರವನ್ನು ಆಕ್ಟಿವ್ ಮಾಡಲು ಗ್ರೀನ್ ಬಣ್ಣದ ಮಲಗೈತೆ ಅಥವಾ ಬ್ರೇಸ್ಲೆಟ್ ಗಳನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು ವಿಶುದ್ಧ ಚಕ್ರ ಇದರ ಬಣ್ಣವು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಟರ್ಕ್ವಾಯ್ ಬ್ರೇಸ್ ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *