ಈ ಮೂರು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಆಗುತ್ತಾರೀರುತ್ತಾರೆ ಇದು ಸತ್ಯ

ಈ ಮೂರು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ಅದೃಷ್ಟ ಶಾಲಿಗಳ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಇದು ಸತ್ಯ ಜನವರಿ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದರೆ ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಳುತ್ತದೆ ನೀವು ಯಾರ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳುವುದಿಲ್ಲ ಲೀಡರ್ ಗುಣ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಯೋಚನೆ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಮೇಲ್ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ನೀವು ಇತರರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಬದುಕುತ್ತೀರಿ ತುಂಬಾ ಹಠ ಮಾರಿ ಸ್ವಭಾವದವರು ಹಿಡಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ

ಫೆಬ್ರವರಿ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ಬಹಳ ಸೆಂಟಿಮೆಂಟ್ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಹಚ್ಚಿಕೊಂಡರೆ ಜೀವನಪರ್ಯಂತ ಇವರು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಇವರು ಜೀವನ ಪರ್ಯಂತ ಅವರ ಪ್ರೀತಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಪ್ರೀತಿಯ ಸಿಗದೇ ಹೋದರೆ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಕುಗ್ಗಿಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಬೇಡವಾಗಿರುವ ದರ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಜಾಸ್ತಿ ಅತಿಬುದ್ದಿವಂತರು ಮತ್ತು ಇಮ್ಯಾಜಿನೇಷನ್ ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತ ಇರುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಬಹಳ ಬೇಗ ಕೋಪ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕನಸುಗಳನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಮಾರ್ಚ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಗುಣಗಳು ಈ ರೀತಿ ಇದೆ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಇವರದ್ದು ಚಂಚಲ ಮನಸ್ಸು ಇವರಿಗೆ ಪ್ರೀತಿ-ಪ್ರೇಮ ಹೆಚ್ಚು ದಿನ ನಿಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ

ಏಪ್ರಿಲ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ಬಂಡತನ ಹಠಮಾರಿ ಗುಣಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇವರ ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಗುಣಗಳು ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯು ಇವರು ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಇಷ್ಟವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಬಹಳ ಮಹತ್ವ ಮುಖ ಹಿಂಸೆ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದು ಮಾಡಲೇಬೇಕಾದ ಗುಣ ಇವರದ್ದು

ಮೇ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಇವರು ಕಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಸಂಗೀತಗಾರರು ಇವರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ನಟ ಅಥವಾ ಬರಹಗಾರರು ಇವರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಳ ನಂಬಿಕೆ ಇವರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಇವರು ತಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ಬಹಳ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬೇರೆಯವರನ್ನು ಕಂಡರೆ ಹೊಟ್ಟೆಕಿಚ್ಚನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಜೀವನವು ಅಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನೀವು ಒಬ್ಬರು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರೇಮಿ ಅನ್ನುವುದು ಸತ್ಯ ಹಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೀವು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡು ಕೊರಗುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೀರಾ ಗಾಳಿಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಕೇಳುವುದು ಮತ್ತು ಹೇಳುವುದು ಹೆಚ್ಚು

ಜುಲೈ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಮತ್ತು ಸಹಾನುಭೂತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ನೀವು ಆಳವಾದ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಹಳಷ್ಟು ಸಾಹಸವನ್ನು ನೀವು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಬಹಳ ಕುಂಕು ಮಾತನಾಡುವ ಗುಣವನ್ನು ನೀವು ಒಂದ್ ಇರುತ್ತೀರ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ನೋಡೋಣಇವರು ಯಾರಿಗೂ ಹೆದರುವ ಸ್ವಭಾವ ಇವರದಾಗಿದ್ದು ವುದಿಲ್ಲ ಉದಾರ ಮತ್ತು ಅಹಂಕಾರದ ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೋಪವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬಹಳ ಹೊಟ್ಟೆ ಉರಿ ಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಹಳ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಸ್ವತಂತ್ರ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಮುನ್ನಡೆಸುವ ಗುಣ ಇವರದಾಗಿರುತ್ತದೆ

ಸೆಪ್ಟಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಉಪದೇಶ ಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ನೀವು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಬಹಳ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾದ ಮನುಷ್ಯರು ಇವರು ನೀವು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತನೆಗಳ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವುದು ನೀವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಧಾರ ಆಗಬೇಕು ಎಂದರೆ ಬೇರೆಯವರ ಮಾತಿಗೆ ಬೆಲೆ ಕೊಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಅಗತ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಉದ್ದಾರ ಜನರನ್ನು ಮತ್ತು ಬೇರೆಯವರನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವ ಜನರು ನೀವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಒಳ್ಳೆಯ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಇರುವವರು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮತ್ತು ಜ್ಞಾನ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಗುಣಗಳು ಕಡಿಮೆ

ಅಕ್ಟೋಬರ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಗುಣಗಳು ಈ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದನ್ನು ಸಾಧಿಸಿಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲದನ್ನು ಮಾಡಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತೀರಿ ಸೈಡು ಪ್ರತೀಕಾರ ಎತ್ತಿದ ಕೈ ನಿಮ್ಮದು ಒಳ್ಳೆಯ ಲೀಡರ್ ನಂತಹ ಗುಣಗಳು ನಿಮಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಸೇಡಿನ ಗುಣಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ ಬಹಳ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುತ್ತದೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಮಾತುಗಾರರಾಗಿ ಇರುತ್ತೀರ ನೀವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವವರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ದ್ವೇಷ ಮಾಡುವವರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ದ್ವೇಷ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ

ನವೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರ ಗುಣ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಕರುಣೆ ಪ್ರೀತಿ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಬೇಗ ಹಚ್ಚಿಕೊಂಡು ಬಿಡುತ್ತೀರಾ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಗ ಎಕ್ಸೈಟ್ಮೆಂಟ್ ಆಗುತ್ತೀರಾ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ವೇದನೆಯನ್ನು ಬಹಳ ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ ಪ್ರೀತಿಸುವ ಉತ್ತಮ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಒಂದ್ ಇರುತ್ತೀರಾ

ಡಿಸೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ಬಹಳ ಪ್ರಾಕ್ಟಿಕಲ್ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ತತ್ವಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ ಉತ್ತಮ ಜೀವನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತೀರಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಪ್ರೀತಿಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರುತ್ತದೆ ಹಣಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತೀರಾ ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಒಂದಾಗಿರುತ್ತಾರೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *