ಶ್ರೀ ಶನೇಶ್ವರ ಸ್ವಾಮಿಯ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಇಂದಿನ ನಿಖರವಾದ ರಾಶಿ ಫಲ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಮಯ ಧನಲಾಭ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬೇಡಿ ಈ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಬದುಕಿಗೆ ದಾರಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತೀರಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸಹಕಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಸಂತೋಷಭರಿತ ಮಾತುಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಇಂದು ರಂಜಿಸುತ್ತಿದೆ ಕುಟುಂಬದವರ ಜೊತೆ ಇಂದು ಅಪರೂಪದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನೆನೆಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಚ್ಚರವಹಿಸಿ ಹಣದ ಒಳಹರಿವು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಷ್ಟು ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತಿಯಾದ ಆತರ ಬೇಡಾ ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ನಿಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷೆಗೆ ತಕ್ಕ ಆದಾಯ ನಿಮಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ ವ್ಯವಹಾರ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಯಾವುದೇ ಸಂಕೋಚ ಬೇಡ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಇಂದು ಒಂದು ತೀರ ಸಂಶೋಧಕರಿಗೆ ಈ ದಿನ ಅತ್ಯಂತ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ಕವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಗೃಹಬಳಕೆ ವಸ್ತುವನ್ನು ಇಂದು ಖರೀದಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುವನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕೃತಿಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಯು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಲಾಭವನ್ನು ತಂದುಕೊಡಬಹುದು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಸೆಗಳು ಈಡೇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಆಸ್ತಿಕ ಕರಿಧಿಕಳಗೆ ನೀವು ಇಂದು ಶ್ರಮವಹಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ತುಲಾ ರಾಶಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಆತ್ಮಸ್ಥೈರ್ಯ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಯವರಿಗೆ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸರಿ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಆಸ್ತಿಕ ರೀತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತೊಡಗಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಕೆಲವು ರಾಜಕಾರಣಿಗಳಿಗೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿಗೆ ಇಂದು ಮೂಲೆಗುಂಪಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಇಂದು ಇವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಹೆಸರು ಬಂದು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಧನುರ್ ರಾಶಿ ತಂತ್ರಜ್ಞರಿಗೆ ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ಕಲಾವಿದರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಪಾದನೆ ಇರುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡುವುದರಿಂದ ಬಂಧುಗಳ ಮಧ್ಯೆ ವೈಮನಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿರಂಗದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಭವಿಷ್ಯವಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದ ಧನ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ನೀವು ಏರ್ಪಾಡು ಮಾಡಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಇಂದಿನ ಕೆಲವು ಘಟನೆಗಳ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತದೆ ಸಂಗಾತಿಯ ಸಲಹೆಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಸಹದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ಸಾಹದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606

ಮೀನಾ ರಾಶಿ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಬಯಸುವವರಿಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳು ಒದಗಿ ಬರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಸಮರ್ಪಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 9916852606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *