ಸರ್ಪ ದೋಷಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಮತ್ತು ಪರಿಹಾರಗಳು

ಸರ್ಪ ದೋಷಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಮತ್ತು ಪರಿಹಾರಗಳು ಸರ್ಪದೋಷ ಸರ್ಪದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಮನುಷ್ಯನು ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಎಷ್ಟು ಭಯದಿಂದ ಇರುತ್ತೆ ಅಷ್ಟೇ ಭಯ ಸರ್ಪಗಳಿಗೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ ಸರ್ಪ ಯಾರಿಗೂ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಯಾವು ಸರ್ಪಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾದರೂ ನೋಡಿ ಅದನ್ನು ಹೊಡೆದು ಸಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಹೊಲಗದ್ದೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ನಾವು ಅದನ್ನು ನೋಡಿ ಸಾಯಿಸಿದರೆ ಅಥವಾ ಮನೆ ಕಟ್ಟುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಹುತ್ತವನ್ನು ಹೊಡೆದು ಹಾಕಿದರೆ ಅಂತಹವರಿಗೆ ಬಿಸ್ವಕರ್ಮ ದಂತಹ ಸರ್ಪದೋಷಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಉದಾಹರಣೆಗೆ ತಾತ ಅಥವಾ ಮಗ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ತನ್ನ ವಂಶವು ಕಳೆಯುವವರೆಗೂ ಇದು ಹರಡುತ್ತದೆ

ಸರ್ಪದೋಷ ವು ಯಾವ ರೀತಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಚರ್ಮವ್ಯಾಧಿ ಗರ್ಭಪಾತ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಸರ್ಪಗಳು ಬರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸರ್ಪಗಳು ಬಂದು ಕಚ್ಚುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ಸರ್ಪದೋಷಗಳು ಬಂದು ನಿಮಗೆ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾ ಬರುತ್ತಿದೆ ಅಥವಾ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಸಹ ಕುಂಡಲಿಯಲ್ಲಿ ಲಗ್ನದಿಂದ ಪಂಚಮ ದಲ್ಲಾಗಲಿ ಏನಾದರೂ ಸರ್ಪಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಗ್ರಹಗತಿಗಳು ಏನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ಅವರಿಗೂ ಸಹ ಸರ್ಪದ ಛಾಯೆಗಳು ಬಿದ್ದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606

ಜೊತೆಗೆ ಸರ್ಪವು ತನ್ನತ್ತ ಪಾಡಿಗೆ ತಾನು ಹೋಗುವಾಗ ಅದನ್ನು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಡೆದು ಸಾಯಿಸುವುದು ಇದರಿಂದ ತಾವು ದೋಷಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ ದೆ ತಮ್ಮ ವಂಶಕ್ಕೂ ಸಹ ದೋಷದಿಂದ ಇರುವಹಾಗೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ತಿಳಿಯದೆ ಮಾಡುವ ದೋಷಗಳನ್ನು ದೋಷ ಬರುತ್ತದೆ ತಿಳಿದು ಮಾಡುವುದು ಸರ್ಪ ದೋಷ ಬರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಧನ ನಷ್ಟವಾಗುವುದು ಮಾನ ನಷ್ಟವಾಗುವುದು ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು ಆಗುವುದು ಸಂತಾನಹೀನತೆ ಗಳು ಕಂಡುಬರುವುದು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸರ್ಪದೋಷಗಳು ಈ ರೀತಿಯ ಸರ್ಪ ದೋಷದ ಪರಿಣಾಮಗಳು ತುಂಬಾ ಹಲವಾರು ಇದೆ ಸರ್ಪ ಜಾತಿಯಲ್ಲೂ ಸಹ ಹಲವಾರು ದೋಷಗಳು ಇದೆ ಕಾಳ ಸರ್ಪದೋಷವಿದೆ ಘಟಕದ ಸರ್ಪದೋಷವಿದೆ ಮತ್ತು ಆಶ್ಲೇಷ ಬಲಿದಾನ ಪೂಜೆಗಳು ಇದೆ ಈ ರೀತಿ ಸರ್ಪದೋಷ ಗಳಲ್ಲಿ ನಾನಾರೀತಿಯ ದೋಷಗಳು ಇದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *