ಆನೆಗುಡ್ಡ ಮಹಾಗಣಪತಿ ದೇವರ ಕೃಪೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ – ವಿಶೇಷ ದಿನಭವಿಷ್ಯ

ಬಪ್ಪನಾಡು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ದೈವಜ್ಞ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ (ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 9108678938) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ನಿಮ್ಮ ಮನದ ಆಸೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗಲಿದೆ ಫೋನ್/ವಾಟ್ಸಪ್ (9108678938) ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅಥವಾ ಆಸ್ತಿ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಮನೆ ಕಟ್ಟಿಸುವ ವಿಚಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಡುತ್ತಿರುವ ದಟ್ಟದರಿದ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಪ್ರೀತಿ-ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಬಪ್ಪ ನಾಡಿನ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸುತ್ತಾ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 9108678938

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಉನ್ನತ ಶಕ್ತಿ ಇರುವ ದಿನ ಇಂದು ನೀವು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳಿಗೂ ಕಿರಿಕಿರಿ ಬರುತ್ತೀರಾ ಇಂದು ನೀವು ಇತರರ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ನಷ್ಟವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿವೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಉಚಿತ ಸಮಯವು ಮೊಬೈಲ್ ಅಥವಾ ಟಿವಿ ನೋಡುವುದರಿಂದ ವ್ಯರ್ಥವಾಗುತ್ತದೆ ಇದರೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಗೆ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಸಮಾಧಾನ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಇಂದು ಆರೋಗ್ಯವು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ಹಣದ ನಷ್ಟವು ಸಹ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ಇಂದು ವಹಿವಾಟುಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಇರುತ್ತೀರೋ ಅಷ್ಟೇ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಕರ್ಕಟಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಬರಲು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ ದಿನ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ಬಜೆಟ್ ನನ್ನ ನೀವು ಯೋಚಿಸಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಬರವಸೆಯ ಮಾಯಾಜಾಲದಲ್ಲಿ ಇದ್ದೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಹಣಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ ಈ ಹಣವು ನಿಮ್ಮ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂರಮಾಡುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಿತಿ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರು ಉತ್ತಮ ನಡೆಯುತ್ತೆ ಇಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಮತ್ತು ಬಂಧುಗಳಿಂದ ಸಂತೋಷವು ಬರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಈಗಲೇ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಗೊಂದಲವು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು ಅಧಿಕೃತ ವರ್ಗದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸೂಚಿ ಈದು ನಡೆಯಲಿದೆ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇಂದು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಯೋಚಿಸಲು ಈ ದಿನವನ್ನು ನೀವು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ ಈ ವಿಷಯವನ್ನ ಮನೆ ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಬಹುದು ಇಡೀ ದಿನ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಕೋಲಾಹಲದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಧನಸು ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ನೀಡುತ್ತದೆ ಇಂದು ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದವು ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಕೈಸೇರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವು ಸಂತೋಷಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಮಕರ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಮೇಷ ಫಲದ ದಿನವಾಗಲಿದೆ ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮಗೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಇರಬಹುದು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಮರಸ್ಯ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ಗ್ರಹಗಳ ಶುಭ ಫಲದಿಂದ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಈ ದಿನದ ಉತ್ತರಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಸಂಪತ್ತಿನ ಎಚ್ಚಲಿಕೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938

ಮೀನ ರಾಶಿ ಈ ದಿನ ನೀವು ಇತರರ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಓಡಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಹಿಂದೂ ಮಕ್ಕಳ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಷ್ಟವನ್ನು ಪಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ 9108678938


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *