ಈ 10 ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಲಿವರ್ ಡೇಂಜರ್ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಹಾಗೆ

ಈ 10 ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಲಿವರ್ ಡೇಂಜರ್ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಹಾಗೆ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಆರ್ಗನ್ ಲಿವರ್ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಐದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಇದು ಸಾವಿರಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್ ಇವರ ತಯಾರು ಮಾಡುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಗಾಯವಾದರೆ ರಕ್ತ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಆಗ್ತಿತ್ತು ಗಂಟೆಗೆ ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬೇಕಾದ ಎಂಜಲನ್ನು ತಯಾರು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸವೇ ಲಿವರ್ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಜ್ವರ ಅಥವಾ ಉಷಾರು ಇಲ್ಲ ಅಂದಾಗ ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗುವ ಆಂಟಿಬಯೋಟಿಕ್ ಗಳನ್ನು ಲಿವರ್ ಗಳು ಉತ್ಪತ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಇವರುಗಳು ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ವಾಟರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್ ಆಗಿ ಸಹ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿನ ರಕ್ತ ಶುದ್ಧಿಗೆ ಮತ್ತು ಶರೀರದಲ್ಲಿನ ವಿಷಪೂರಿತ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ವಿಟಮಿನ್ ನನ್ನಂತಹ ಪೋಷಕಗಳನ್ನು ನಿಲವು ಮಾಡಲು ಆಹಾರಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಿ ರೂಪವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಶರೀರದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಹಾರ್ಮೋನುಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ರಕ್ತವು ಗಡ್ಡೆ ಕಟ್ಟುವುದಕ್ಕೆ ಗಾಯಗಳು ಬೇಗ ವಾಸಿಯಾಗಲು ಬೇಕಾಗಿರುವ ಎಂಜಿನ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಉತ್ಪತ್ತಿ ಮಾಡುವುದು ನಮ್ಮ ಲಿವರ್ ಆದರೆ ಈ ಲಿವರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣಗಳು ಏನು ಎಂದರೆ ನಮ್ಮ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಇನ್ಫೆಕ್ಷನ್ಸ್ ವೈರಸ್ಗಳಿಂದ ಲಿವರ್ ಹಾಳಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮತ್ತು ಬರುವ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಡ್ರಗ್ಸ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಲು ಸಹ ಲಿವರ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರುತ್ತದೆ

ಮತ್ತು ಅತಿಯಾದ ಧೂಮಪಾನ ಮದ್ಯಪಾನದಿಂದ ಸಹ ಲಿವರ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೊಬ್ಬು ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತಿನ್ನುವುದು ಶರೀರಕ್ಕೆ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡದೇ ಇರುವುದು ಇದರಿಂದ ಲಿವರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ಅದು ನಮ್ಮ ಶರೀರವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುವಂತಹ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಲಿವರ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ನಮ್ಮ ಬಾಯಿಂದ ಬರುವ ದುರ್ವಾಸನೆಯಿಂದ ಲು ಸಹ ನಮ್ಮ ಲಿವರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಫಲ
ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ( ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ ) 9916852606
ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಉಪಾಸಕರು ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಅಥವಾ ಜನ್ಮಜಾತಕ ಫೋಟೋ ಅರ್ಥ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಹಾಗೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾದೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರಿದ್ರತನ ದೋಷ ಇದ್ದರೆ ಗಂಡನ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದರೆ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606 ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಹಾಗೂ ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪೂಜಾ ವಿಧಿ ಅನುಷ್ಠಾನ ಗಳಿಂದ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಷ್ಟಮಂಡಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 21 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನೀವು ಎಷ್ಟೇ ಗುರುಗಳ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9916852606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *