ಶ್ರೀ ಶೈಲ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಸ್ವಾಮಿಯ ಕೃಪೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಸಾಲವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗೌರವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ ಕಡೆಯಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನೀವು ಓಡಾಡುವಾಗ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರವು ನಿಮ್ಮಗೆ ಇಂದು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಮಾಡಿದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ ತುರ್ತು ರಹಿತ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ನೀವು ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇಂದು ಅದು ಸರಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ ಅದೃಷ್ಟದಿಂದ ಇಂದಿನ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ದಿನ ಸುಗಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲಿನ ನಂಬಿಕೆ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಲವಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದ ಮಿಶ್ರ ಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ದಿನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಿರಾಸಕ್ತಿಯಿಂದ ಅಲೆದಾಡ ಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ತಾಯಿ ಆಶೀರ್ವಾದ ಇಂದ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಮಾಡುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಜನರು ಇಂದು ನಿರ್ಣಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಅನುಕೂಲತೆಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಶುಭದಿನ ನೀವು ಇತರರ ಬಗ್ಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಾ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಸ್ತಿ ಅಂತಸ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ಚಂಚಲ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಿಂದ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು ಎಂದರೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಕಾಯ ಬೇಕಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಧನಸು ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಜ್ಞಾನವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಶಕ್ತಿಯ ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಮಕರ ರಾಶಿ ಜನರು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು ಅನವಶ್ಯಕ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಇಂದು ನೀವು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌರವವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಅಣ್ಣ ಕಸಲಗದ್ದೆ ವಸ್ತುಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಇಂದು ನೀವು ವಿಶ್ವಾಸದ್ರೋಹಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ ಸಂಜೆಯಿಂದ ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡುವ ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606

ಮೀನ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ಮಗ ಅಥವಾ ಮಗಳು ಇರುವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಯೊಂದು ವಿವಾದವೂ ಬಗೆಹರಿಯುತ್ತದೆ ಇಂದು ಇತರ ಜನರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಸೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ 99168 52606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *