ತಿರುಪತಿ ತಿಮ್ಮಪ್ಪನ ಕೃಪೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಧನಲಾಭ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೇತರಿಕೆ ಹೊಸ ಉತ್ಸಾಹ

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಮೇಷ ರಾಶಿ ಗ್ರಹಗಳ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ದಿನವಾಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವ ಇತರ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರವು ಇಂದು ಸಿಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಪರವಾಗಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಆಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷದ ದಿನವಾಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣ ದಿನಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ ಇವತ್ ಯಾನದ ವೇಳೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ ಇಂದು ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಇರಬೇಕಾದ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಇಂದು ಪೋಷಕರ ಆಶೀರ್ವಾದದೊಂದಿಗೆ ಈ ದಿನವನ್ನು ನೀವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಯಾವುದೇ ವಸ್ತು ಅಥವಾ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಬಯಕೆ ಇದ್ದರೆ ಇಂದು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ ಇಂದು ಹೋರಾಟ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ಕಟಕ ರಾಶಿ ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಚಕ್ರದ ಮಾಲೀಕ ಶುಭ ಸ್ಥಿತಿ ಇಂದಾಗಿ ಇಂದು ನೀವು ಉತ್ತಮ ಜನರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು ಆಗಿದೆ ವ್ಯವಹಾರ ಯೋಜನೆಗಳಿಂದ ವೇಗವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಗೆ ಇಂದು ವಿಶೇಷ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಇರುವುದರಿಂದ ಇಂದು ಅವರು ಬಯಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶವು ಸಹ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮಕ್ಕಳ ಬಗೆಗಿನ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯೂ ಸಹ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಈಡೇರುತ್ತದೆ ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಬಲವಾದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಗೆ ಇಂದು ವಿಶೇಷ ದಿನ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯಬಹುದಾಗಿತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಮಂಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸೇರಲು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ ನೀವು ಸೃಜನಶೀಲ ಕೆಲಸಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ತುಲಾ ರಾಶಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿಕ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು ಇದೆ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನೀವು ಹೊಸ ಆದಾಯ ಮೂಲವಾಗಿ ಇರುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ತುಂಬಾ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ವೃಶ್ಚಿಕರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಸಂಪತ್ತಿನ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗುತ್ತದೆ ಗೌರವ ಖ್ಯಾತಿ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಯು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಕೆಲಸವು ಪುನಃ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ಧನಸು ರಾಶಿ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯವರು ಇಂದ ಮನೆಗೆ ಬೇಕಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು ನೀವು ಭೌತಿಕ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಿಂದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ ಈ ದಿನ ಲವ್ಕಿಕ ಸುಖಗಳ ಸಾಧನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ ಕಚೇರಿಯಿಂದ ವಾದ-ವಿವಾದಗಳು ಹೆಚ್ಚಾದಂತೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಗಲಿಬಿಲಿ ಹಾಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 5260

ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಮಾಲೀಕ ಶನಿ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋವಿನಿಂದ ತೊಂದರೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಮತ್ತು ಖರೀದಿ ಮಾಡುವಾಗ ದಾಖಲೆಪತ್ರಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಇತ್ತ ವಾಗಿರುತ್ತದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606

ಮೀನ ರಾಶಿ ಮೀನ ರಾಶಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಇಂದು ಹತ್ತಿರದ ಮತ್ತು ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿ
ದೆನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಗುರೂಜಿ ಫೋನ್ 99168 52606


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *