ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ಆಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಸೌತ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಆಕ್ಟರ್ ಅಕ್ಕ ತಂಗಿ

ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ಆಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಸೌತ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಆಕ್ಟರ್ ಅಕ್ಕ ತಂಗಿ ಅವರ ಜೀವನ ಚರಿತ್ರೆ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ಹಾಗೂ ಸೌತ್ ಇಂಡಿಯನ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ನಟಿಯರ ಅಕ್ಕತಂಗಿಯರು ಇದರಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಮತ್ತು ನಿತ್ಯಾ ರಾಮ್ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಜ್ಯೋತಿಕಾ ಮತ್ತು ನಗ್ಮ ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಕಾರುಣ್ಯರಾಮ್ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿ ರಾಮ್ ನಾಲ್ಕನೆಯದಾಗಿ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಶಮಿತ ಶೆಟ್ಟಿ ಐದನೆಯದಾಗಿ ಭಾನುಪ್ರಿಯ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಪ್ರಿಯ ಆರನೆಯದಾಗಿ ಅನುಪಮ ಗೌಡ ಮತ್ತು ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಏಳನೆಯದಾಗಿ ಐಶ್ವರ್ಯ ಅರ್ಜುನ್ ಮತ್ತು ತಾರುಣ್ಯ ಅರ್ಜುನ್ ಎಂಟನೆಯದಾಗಿ ಸಂಜನ ಗಲ್ರಣಿ ಮತ್ತು ನಿಕ್ಕಿ ಗಲ್ರಣಿ ಒಂಬತ್ತನೇ ಅದಾಗಿ ಕಾರ್ತಿಕಾ ನಾಯರ್ ಮತ್ತು ತುಳಸಿ ನಾಯರ್ ಹತ್ತನೆಯ ದಾಗಿ ಆಶಿಕಾ ರಂಗನಾಥ್ ಮತ್ತು ಅನುಷಾ ರಂಗನಾಥ್ ಹನ್ನೊಂದನೆಯ ದಾಗಿ ಸೋನು ಗೌಡ ಮತ್ತು ನೇಹಾ ಗೌಡ ಹನ್ನೆರಡನೆಯ ದಾಗಿ ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಹಾಗೂ ಪೂಜಾ ಕಣ್ಣನ್ 13ನೇ ಯದಾಗಿ ಅದ್ವಿತ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಅಶಿತ ಶೆಟ್ಟಿ 14ನೇ ಯದಾಗಿ ಪೂಜಾ ಗಾಂಧಿ ಮತ್ತು ರಾಧಿಕಾ ಗಾಂಧಿ 15ನೇ ಯದಾಗಿ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಮತ್ತು ನಿಶಾ ಅಗರವಾಲ್ ಹದಿನಾರನೆಯ ದಾಗಿ ಅನುಪಮಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಅನುರಾಧಾ ಭಟ್ 17ನೇ ಯದಾಗಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಮತ್ತು ರೇವತಿ ಸುರೇಶ್ ಹದಿನೆಂಟನೆಯ ದಾಗಿ ವೈಭವಿ ವೈನಿಧಿ ಮತ್ತು ವೈಸಿರಿ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠo ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ತುಳಸಿರಾಮ್ ಭಟ್ (9916852606 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್) ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 9916852606

ಮಾಹಿತಿ ಇಷ್ಟವಾದರೆ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *