ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠo ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ ಆಚಾರ್ಯ (95133 55544 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್)ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 95133 55544

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಎಂದು ಕುಲಕಸುಬು ನಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ ಪರಂಪರೆ ಭಾಗ್ಯ ಬಂದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೈಬಿಡಬೇಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯೋಚಿಸಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರು ಎಂದು ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಬೇರೆಯವರ ಮಾತಿಗೆ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಉನ್ನತ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ಚಿಂತನೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಇಂದು ಮನೆಯವರ ಜೊತೆ ಸಂತೋಷದಿಂದಿರು ವೇರಿ ಬಂಧುಗಳ ಆಗಮನದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸಂತೋಷ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದ ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ನಡೆಸುವಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮವಾದ ದಿನ ಒಳ್ಳೆಯ ದಾರಿಗೆ ಗೋಚರಿಸಲಿದೆ ಖರ್ಚನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ಹೊಸ ಹೊಸ ಸಂಬಂಧಗಳು ನಿಮಗೆ ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರೆದಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯಿಂದ ಮುಖ್ಯವಾದ ದಿನವಾಗಿದೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತಿ ಆರ್ಥಿಕ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿ ಕರಿದಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಸಾಂಸಾರಿಕ ನೆಮ್ಮದಿಯ ಜೊತೆಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುವುದೇ ಮಾನಸಿಕ ನೋವನ್ನು ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಇಂದು ನಿರಾಳವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆರ್ಥಿಕ ಪ್ರಗತಿಗಾಗಿ ಕೈಗೊಳ್ಳುವ ಯೋಜನೆಗಳು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಮಕ್ಕಳ ಯೋಗಕ್ಷೇಮದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಗಾವಹಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಫಲಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಫಲ ಇಂದು ದೊರೆಯಲಿದೆ ರಾಜಕೀಯ ಮುಖಂಡರಿಗೆ ಮುಖಭಂಗ ಅನುಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ ದವರಿಗೆ ವಿಫಲತೆಯು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಧನು ರಾಶಿ ಬಹುದಿನದ ದುಡಿಮೆಯ ಜೊತೆಗೆ ಇಂದು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ ನೌಕಾ ಕಯಾನಿ ಗಳಿಗೆ ಇಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಎಲ್ಲಾ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಹೊರಬರಲು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಮಕರ ರಾಶಿ ಇಂದು ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಮೂಲದಿಂದ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸು ದೊರೆಯಲಿದೆ ಆತಂಕದಿಂದ ಮುಕ್ತರಾಗುತ್ತೀರಿ ಬೆಂಕಿ ಇಂದ ಅಜಾಗರುಕತೆಯಿಂದ ಇರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಫಲದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಫಲ ಒಂದು ಅವಲೋಕನ ಅಗತ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಮಕ್ಕಳ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೋವಾಗದಂತೆ ಎಚ್ಚರ ವಹಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544

ಮೀನ ರಾಶಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಚೇತರಿಕೆ ಬಂಧುಗಳಿಂದ ಪ್ರಗತಿ ದೂರ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಆದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಕರೆಮಾಡಿ 9513355544


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *