ಭಂಕೂರು ಗಣಪತಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಕಲಬುರಗಿ.

ಭಂಕುರೂ ಗಣಪತಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಕಲಬುರಗಿ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠo ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ ಆಚಾರ್ಯ (95133 55544 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್)ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 95133 55544

ಕಲಬುರಗಿ ನಗರದಿಂದ 22 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ದೂರದಲ್ಲಿ ಬಂಕುರೂ ಎಂಬ ಗ್ರಾಮವಿದೆ ಊರಿನಲ್ಲಿ ಕಲ್ಲಿನ ಮೇಲೆ ಉದ್ಭವಿಸಿದ ಗಣಪತಿಯ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಬಂಕುರ ನಲ್ಲಿರುವ ಬೆಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಬೆಟ್ಟದಲ್ಲಿರುವ ಗಣಪತಿ ವಿಗ್ರಹವಿದೆ ಈ ವಿಗ್ರಹವು ಸುಮಾರು 100 ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆಯ ವಿಗ್ರಹವಿದ್ದು ಪುರಾತನ ಇಲಾಖೆ ತಿಳಿಸಿದೆ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರೆ ವಿಗ್ರಹವು ಬೆಳೆಯುತ್ತಾ ಪ್ರತಿವರ್ಷ ಬೆಳೆಯುತ್ತವೆಂದು ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಆಗಿದೆ ಈ ವಿಗ್ರಹದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ಗ್ರಾಮಸ್ಥರೊಬ್ಬರು ಸುತ್ತಿಗೆಯಿಂದ ಪೆಟ್ಟನ್ನು ಕೊಟ್ಟರಂತೆ ಅಂದಿನಿಂದ ಆ ವಿಗ್ರಹ ಬೆಳೆಯುವುದು ನಿಂತುಹೋಗಿದೆ ಎಂತೆ

ಈ ಗಣಪತಿಯು ಬಯಲಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದು ಈ ದೇವರನ್ನು ಪೂಜಿಸಲು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅರ್ಚಕರು ಇಲ್ಲ ಗೊತ್ತಾಗಿ ಭಕ್ತರೆ ಈ ಗಣಪತಿ ವಿಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ ಈ ಗಣಪತಿ ನಡೆಸಿರುವ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲ ನಗರವನ್ನು ಗಣಪತಿನಗರ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಈ ಗಣಪತಿ ದೇವರು ಭಕ್ತರು ಬೇಡಿದ್ದನ್ನೆಲ್ಲ ನೆರವೇರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಪ್ರತೀತಿಯೂ ಇದೆ

ಈ ಗಣಪತಿಯ ವಿಶೇಷತೆಯೆಂದರೆ ಪ್ರತಿಬಾರಿ ಭಕ್ತರ ಈಡೇರಿಕೆ ನೆರವೇರಿದರು ಗಣಪತಿಯ ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಪ್ರತಿ 4 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಗಣಪತಿಯ ಹೊಸ ಬಣ್ಣದಿಂದ ಕಂಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಇಲ್ಲಿನ ಜನರು ತಮ್ಮ ಹರಕೆ ಈಡೇರಿದರೆ ಅವರು ಭಕ್ತರು ವಿವಿಧ ಬಣ್ಣಗಳಿಂದ ಗಣಪತಿಯನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುತ್ತಾರೆ ತಮ್ಮ ಆರೈಕೆಗಳು ಈಡೇರಿದ ನಂತರ ತಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಅಚ್ಚಿಸಿ ಆರೈಕೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸುತ್ತಾರೆ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಲಿದೆ ಅನೇಕ ಪೇಂಟರ್ ಗಳು ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮೊದಮೊದಲು ಈ ಗಣಪತಿಯ ಮೂರು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳಿಗೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಾದಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಪ್ರತಿ ನಾಲ್ಕು ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಗಣಪತಿಯ ಹೊಸ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿದ ಗಣಪತಿಯ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಬಂದು ನೋಡಿದರೆ ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಗಿರುತ್ತದೆ ಸುಮಾರು 35 ವರ್ಷಗಳಿಂದಲೂ ಸಹ ಈ ರೀತಿ ಸಂಪ್ರದಾಯ ಇಲ್ಲಿ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಬಂದಿದೆ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠo ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ ಆಚಾರ್ಯ (95133 55544 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್)ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 95133 55544


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *