ಶ್ರೀ ಶಿರಸಿ ಮಾರಿಕಾಂಬಾ ದೇವಿಯ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭಫಲ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠo
ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ ಆಚಾರ್ಯ (95133 55544 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್)
ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 95133 55544

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿ ಇರಲಿದೆ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ವಲಯ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ವಿರಾಮ ಗೊಂಡಿದ್ದ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳು ಇಂದು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೆರವೇರುತ್ತದೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತೀರಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಅನುಷ್ಠಾನ ಯೋಜನೆಯನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರ ಜೊತೆ ಉತ್ತಮ ಒಡನಾಟ ಬರುತ್ತದೆ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಕಟಕ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ತಂತ್ರವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭವು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿಂದ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚವು ಹೊರಬರುತ್ತದೆ ಲಾಭವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಘರ್ಷ ಮತ್ತು ವಿವಾದಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಲವ್ಕಿಕ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಡಿಮೆ ಆಸಕ್ತಿ ಗಳಿಸುವುದರಿಂದ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸತ್ಯ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಂದ ಹಣಗಳಿಕೆಯ ಆದಾಯವು ಇರುತ್ತದೆ ಇಂದು ಹೊಸ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಡಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಇಂದಿನ ದಿನ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ದಿನ ನಿಮಗೆ ನೋವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು ಹಿಂದಿನ ನಿರ್ಲಕ್ಷವೂ ನಿಮಗೆ ಹಾನಿಕಾರಕವಾಗಿದೆ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಪದೇಪದೇ ಚೇತರಿಸಿ ನೀವು ಮಾನಸಿಕ ತೊಂದರೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಿದೆ ಕೋಪವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕರ್ಚಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೂ ನೀವು ಹೆಸರನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ ಸಹೋದರರ ನಿಮ್ಮ ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ನಿಮ್ಮ ದೇವನ್ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಹಠಮಾರಿ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ದಿನ ನಡೆಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಾ ಅದು ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಮನವರಿಕೆಯಾದರೂ ಸಹ ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಭಾಷಣವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕೆರಳಿಸಬಹುದು
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಧನಸು ರಾಶಿ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಪಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ನಂತರ ದೊಡ್ಡ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಇವರು ಹಣದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಬೇಕು ನೀವು ಮಾಡುವ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊಸತನವನ್ನು ತೊಂದರೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ವಿರುತ್ತದೆ ಅದು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೊಸಜೀವನ ನೀಡುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಮಕರ ರಾಶಿ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ವ್ಯವಹಾರವು ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ನಿಮ್ ಆಹಾರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ನೀವು ಸುವರ್ಣ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಮಗುವಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಧಾನ್ಯ ಸಾಧಿಸುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮನಸ್ಸಿನ ಸ್ವಸ್ಥಿತಿಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗಳು ಸಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿನ್ನ ದಟ್ಟಣೆ ಇರುವ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಸುರಕ್ಷತೆಯಿಂದ ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544

ಮೀನ ರಾಶಿ ಮೀನಾ ರಾಶಿ ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬರುತ್ತದೆ ಮನೆಯ ತೊಂದರೇನು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಸಂಘ ಸಾಧಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95133 55544


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *