ಶನಿದೇವರ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭಫಲ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠo
ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ ಆಚಾರ್ಯ (95133 55544 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್)
ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 9513355544

                                                                   

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರ ಪ್ರಗತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷ ಪಡುತ್ತೇವೆ ಸಂಜೆಯಿಂದ ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ ಹೆಂಡತಿಯಾಗು ಮಕ್ಕಳ ಜೊತೆ ಸಂಚರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಹೆಚ್ಚಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544


ವೃಷಭ ರಾಶಿ ವೃಷಭರಾಶಿಗೆ ಅಧಿಪತಿಯಾದ ಶುಕ್ರನು ರಾಶಿ ತಿರುಗುವ ಚಕ್ರದ ಮನೆಗೆ ಕಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಯಾವುದೇ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆಗಮನವ ಹೃದಯ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರೊಂದಿಗೆ ರಾತ್ರಿ ಸಮಯವನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

                                             

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೂ ಅದು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಬಹಳ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಸ್ತಿ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರದ ವಿಷಯವಿದ್ದರೂ ಅದರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಕೂಲಂಕುಶವಾಗಿ ಓದಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544


ಕಟಕ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳ ಸ್ಥೈರ್ಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಇಂದು ನೀವು ಕುಟುಂಬವನ್ನು ನಗು ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯದ ಮೂಲಕ ಕಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಇತರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆರಾಮ ಸಿಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544


ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಲವ್ಕಿಕ ಸುಖ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನ ಹೊಸ ಆವಿಷ್ಕಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿಯೂ ಇರುತ್ತದೆ ಹಳೆ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಭೆ ಹೊಸ ಭರವಸೆಗಳನ್ನು ತುಂಬುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

                         

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಆತ್ಮೀಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಚಿಂತೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊರೆಯನ್ನು ಸಹ ಇಂದು ನೀವು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಮತ್ತು ಕಿರಿಯ ರಿಂದ ಕೆಲಸ ಪಡೆಯಲು ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

ತುಲಾ ರಾಶಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ವಿಷ ಪ್ರಯೋಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದಿನ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲೂ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಆತುರ ಪಡಬೇಡಿ ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರ ನಿಮಗೆ ಹಾನಿಕರ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಪ್ರೇಮಿ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೊತೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆಯು ಸಹಾ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ತುಂಬಾ ಕಾರ್ಯನಿರತ ದಿನ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡದ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಶನಿ ಯೋಗವು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಮೂಲದಿಂದ ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ವಿವೇಚನೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಹತ್ತಿರದ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳು ಸೋಲನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನವು ಇಂದು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ರಾಜಕೀಯ ಬೆಂಬಲವೂ ಸಹ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಯಮವಿರಲಿ ಹಣದ ವಹಿವಾಟನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ದೊಡ್ಡ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

ಮಕರ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಾಪ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ದಿನ 8ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಚಂದ್ರನು ನಿಮಗೆ ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಇಂದ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವೂ ಇರುತ್ತದೆ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ದುರ್ಬಲ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಡೆಯುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಅಧಿಪತಿಯಾದ ಶನಿಯು ಮಕರ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದಾನೆ ಚಂದ್ರನು ಏಳನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಶತ್ರುಗಳು ಹಾಗೂ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544

                               

ಮೀನ ರಾಶಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಆರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರಗುತ್ತಿ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ನೀಡುತ್ತಾನೆ ಕಳೆದು ಹೋದ ಹಣ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಕೈ ಸೇರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಕರ ಸಮಯವನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆಮಾಡಿ 95133 55544


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *