ಶ್ರೀ ಸಿಗಂದೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠo
ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರಾವ್ ಆಚಾರ್ಯ (95133 55544 ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್)
ಕಾಳಿಕಾ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ,ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿಯ ಕೊರತೆ , ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು , ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ , ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೇ 100 ರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶತ್ರುನಾಶ ವಶೀಕರ ಣ ದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 95133 55544
ಮೇಷ ರಾಶಿ ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಸಾಂತ್ವನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಉದ್ಯಮ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಸರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆಗಿರುವವರ ನೆಮ್ಮದಿಯ ಹಾಳಾಗುತ್ತದೆ
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544

                                   ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಇಂದು ನೀವು ಕುಟುಂಬದವರ ಜೊತೆ ಚಿನ್ನ ಸಮಯವನ್ನ ಕಳೆಯುವುದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯವನ್ನು ನೀವು ಕೇಳುತ್ತೀರಿ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಕಾಳಜಿ ಇಡೀ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಬರುವ ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544                                
                                 ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ತಂದೆಯ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಲಾಭವ ನಿಮಗೆ ಇದೆ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಷ್ಠೆಯನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544                                
                                        ಕಟಕ ರಾಶಿ ಕಟಕರಾಶಿಯವರು ಎಂದು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಹಣವನ್ನು ನೀವು ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು ಆರ್ಥಿಕ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಲ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ವ್ಯವಹಾರದ ಮಿತಿಯ ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ತರಾತುರಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದ ನಂತರ ನೀವು ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪ ಪಡಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544                                
                                        ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಇರುತ್ತದೆ ಮಕ್ಕಳ ಬರಿಯೋಣ ಗಾರಿಕೆಯ ಸಹ ಈಡೇರುತ್ತದೆ ಭಕ್ತಿಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮನ್ನಣೆ ಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಇಂದು ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರದಿಂದ ಇರುವುದು ಉತ್ತಮ ಸಂಜೆಯಿಂದ ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರೊಂದಿಗೆ ಹಾಸ್ಯದಿಂದ ದಿನವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಾ                                    

ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544

                                        ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ನೀವು ಸೃಜನಶೀಲ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಮನಸನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ಪ್ರತಿಕೂಲ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಬಂದಾಗ ಕೋಪವನ್ನು ಜಯಿಸಿ  ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544                                                                     

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಹಿಂದಿ ನಿಮಗೆ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭವಿಷ್ಯವಿದೆ ಭಾಷಣಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌರವವನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೀವು ಆದಾಯದ ಮೂಲವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು ಸರಿಯಾದ ಊಟದ ಕ್ರಮ ಇಲ್ಲದಿರುವ ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಡನಾಟ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544

                                        ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಇಂದ ನಿಮಗೆ ಆರ್ಥಿಕತೆಗೆ ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಗೌರವ ಕ್ಯಾತಿ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಯೇ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ನೀವು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತೇನೆ ತಮಾಷೆ ಮತ್ತು ಆನಂದದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ನಿಮಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544                                                                    

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ ಮನೆಯ ಉಪಯುಕ್ತತೆ ಗಳಿಗೆಯಿಂದ ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಲವ್ಕಿಕ ಆನಂದದ ಜೀವನವು ಇಂದ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544

                                      ಮಕರ ರಾಶಿ ವ್ಯಾಪಾರ-ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಇಂದು ಉತ್ತಮವಾದ ಸಮಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅನುಕೂಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭವನ್ನು ದೊರಕುತ್ತದೆ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ   ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544                                                                   

ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಎಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ದೇಹದ ನೋವು ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯ ನಾವು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ನೀವು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನೀವು ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಮುನ್ನ ಮತ್ತು ಮಾರುವ ನನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಕಾನೂನು ಪತ್ರಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ನಂತರ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544

                                         ಮೀನ ರಾಶಿ ಮೀನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಇಂದು ಹತ್ತಿರ ಮತ್ತು ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣವು ನಿಮಗೆ ಇರಬಹುದು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ತೊಂದರೆಯೂ ನಿಮಗೆ ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ವಾಗಿರುತ್ತದೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮಾನಸಿ ಮಾನಸಿಕ ಬೌದ್ಧಿಕ ಹೊರೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು ಆಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗ ದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ 95133 55544

Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *