ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಯಾವ ಫಲ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಯಾವ ರಾಶಿಗೆ ಯಾವ ಫಲ

( ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವ ಏಕೈಕ ಜೋತಿಷ್ಯರು )ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ o ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಹಾಗೂ ತಾಯಿ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಮ್ ಭಟ್ ತೀರ್ಥರು ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ 95133 55544call/whatsup. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅಷ್ಟಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಆರೋಡ ಪ್ರಶ್ನೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆಯಿಂದ ಅರಿತು ಹಾಗೂ ಧ್ವನಿತರಂಗದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ವಿದ್ಯೆ ಯೋಗ ವಿವಾಹಯೋಗ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಹಣಕಾಸು ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ದಾಂಪತ್ಯ ತೊಂದರೆ ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್ ಶತ್ರುಗಳ ನಿವಾರಣೆ ಸಾಲಬಾದೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಶಾಂತಿ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆಯರ ಕಲಹ ಅಥವಾ ದೋಷ ಕರ್ಮ ನಿವಾರಣೆಗಳು ಅಥವಾ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ .95133 55544call/whatsup

ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಜೂನ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಶುಭ ಫಲಗಳು ಹೆಚ್ಚಿವೆ ಇವರು ಯಾವ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೂ ಅದರಲ್ಲಿ ಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ

                                                                                   ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಶುಭ ಫಲ ದಲ್ಲಿ ತಿಂಗಳು  ಶುಭವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ ಇವರಿಗೆ ಬರಬೇಕಾದ ಹಣವೂ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇವರು ಈ ತಿಂಗಳು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಇರುತ್ತಾರೆ.                                                                                              

ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಶುಭ ಫಲವು ಹೆಚ್ಚಿದೆ ಇವರು ಎಷ್ಟು ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿದ್ದರು ಈ ತಿಂಗಳು ಅದರಿಂದ ಹೊರ ಬರುತ್ತಾರೆ

                                                                                        ಮತ್ತು ಶುಭಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಸಹ ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಇವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ತಿಂಗಳು ಇದಾಗಿರುತ್ತದೆ                                                                                              

          
                                                                                  ಇನ್ನು ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಅಶುಭ ಫಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಎಂದರೆ . ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರು ಈ ತಿಂಗಳ ಋಷಭ ರಾಶಿ ಯವರು ಹತ್ರ ಪಡುವುದರಿಂದ ತಪ್ಪು ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಾ ಇದೇ ಇವರಿಗೆ ಮುಳುವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ                                                                                              

ಕಟಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಸಹ ಈ ತಿಂಗಳು ಅಶುಭ ಫಲಗಳು ಇದೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯರ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರಿಗೆ ಗೌರವ ನೀಡುವ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ವಾಗ್ವಾದವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಉದ್ಯೋಗ ನಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ

ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರು ಸಹ ಈ ತಿಂಗಳು ಅಶುಭ ಫಲಗಳು ಹೆಚ್ಚಿದೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಂಧುಗಳಿಗಿಂತ ವಿರೋಧಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಾರೆ ಇದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಚ್ಚರದಿಂದ ಇರಿ

ಈ ತಿಂಗಳು ಮತ್ತೊಂದು ರಾಶಿ ಅಶುಭ ಬಲಕ್ಕೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಯಾವ ರಾಶಿ ಎಂದರೆ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಚಲಾ ಜಾಸ್ತಿ ನನ್ನದು ನನ್ನವರು ಎಂಬ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ತಿಂಗಳು ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭಫಲ ಗಳಿಗೆ ಇವರು ಜಾಗೃತಿಯಿಂದ ಇರಬೇಕು

ಇನ್ನು ಉಳಿದ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಪಲಗಳು ಇದೆ ವಿಷ ಫಲಗಳು ಎಂದರೆ ಶುಭ ದಕ್ಕುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಶುಭವು ತಗ್ಗುವುದಿಲ್ಲ ಈ ರೀತಿ ಫಲಗಳು ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಎಂದರೆ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಮತ್ತು ಮೀನ ರಾಶಿ

( ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವ ಏಕೈಕ ಜೋತಿಷ್ಯರು )ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ o ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಹಾಗೂ ತಾಯಿ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಮ್ ಭಟ್ ತೀರ್ಥರು ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ 95133 55544call/whatsup. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅಷ್ಟಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಆರೋಡ ಪ್ರಶ್ನೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆಯಿಂದ ಅರಿತು ಹಾಗೂ ಧ್ವನಿತರಂಗದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ವಿದ್ಯೆ ಯೋಗ ವಿವಾಹಯೋಗ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಹಣಕಾಸು ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ದಾಂಪತ್ಯ ತೊಂದರೆ ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್ ಶತ್ರುಗಳ ನಿವಾರಣೆ ಸಾಲಬಾದೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಶಾಂತಿ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆಯರ ಕಲಹ ಅಥವಾ ದೋಷ ಕರ್ಮ ನಿವಾರಣೆಗಳು ಅಥವಾ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಲು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಮೂರು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ .95133 55544call/whatsup


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *